12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Latest topics

» HAPPY BIRTHDAY!
by Gió Lào 13/2/2013, 13:38

» Cảm xúc tháng Mười một (Viết cho tuổi 37)
by Gió Lào 23/11/2012, 11:49

» Tạm biệt tháng 9
by Gió Lào 14/11/2012, 17:18

» Cảm xúc tháng Mười
by Gió Lào 14/11/2012, 17:03

» Tạm biệt tháng 10
by Gió Lào 14/11/2012, 17:01

» HAPPY VIETNAMESE WOMAN DAY
by Dungboi 24/10/2012, 11:17

» GÓC LÃNG MẠN
by Gió Lào 20/9/2012, 14:23

» Suy ngẫm về cuộc sống thường ngày
by Dungboi 17/9/2012, 13:47

» ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG
by lamtanvth 12/9/2012, 09:12

» Nhật ký Kyoto
by Gió Lào 10/9/2012, 10:53

» XIN CHÚC MỪNG LỚP TA CÓ THÊM THÀNH VIÊN NHÍ
by NIEN CS 8/9/2012, 02:46

» Cảm xúc tháng Chín
by Gió Lào 4/9/2012, 13:27

Top posters

haopt (2395)
HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 Bar_leftHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 BarHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 Bar_right 
Gió Lào (851)
HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 Bar_leftHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 BarHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 Bar_right 
hoang hung (664)
Quy (374)
canhhv (372)
Tang (306)
nguyentrongtinh75 (305)
NIEN CS (210)
Dungboi (202)
chunghuyen (194)

maithiduyen@yahoo.com
ngaquynh
Gió Lào
tungtl
canhhv
chunghuyen
Quy
lamtanvth
NguyenNhatAn
NIEN CS
Tang
haopt
16 posters

HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

haopt
    Admin

HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 Empty Re: HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

Bài gửi by haopt 2/6/2009, 07:55

Rất tiếc là việc tổ chức hội họp của lớp không trùng với chương trình của các cháu được tổ chức tại sân nhà 34 T.
    Tối hôm qua tại sân nhà 34T có tổ chức chương trình xiếc và hài rất hay cho các cháu, nếu trùng vào buổi tối hôm trước thì quá hay, xin lỗi vì mình cũng ko cập nhật được thông tin chính xác.
    Chắc là Quý phải đổi nhà rồi, tối qua thấy 2 mẹ con bế nhau xem xiếc rất vui, thấy bảo bố phải đứng trông xe ở ngoài, tiện thể xem các em mặc bikini tập thể dục luôn.
    Vợ chồng Niên cũng đến xem nhưng nhà có khách nên phải về sớm.
    Rất mong sẽ có nhiều buổi giao lưu và các hoạt động vui chơi cho các 12B1 nhí.
    Mình thực sự tiếc về vụ Cửa Lò đợt tới, không biết ai có cao kiến gì hay không?
    haopt
    haopt
    Admin

Tổng điểm : 2506
    Tổng điểm : 6

HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 3 Empty Re: HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

Bài gửi by haopt 4/6/2009, 11:54

Để ngày càng gắn kết được các thành viên trong gia đình 12B1, mình xin đưa ra một đề xuất:
    Thay vì việc hội họp với nhau trực tiếp (rất khó) chúng ta có thể tổ chức những buổi gặp mặt trực tuyến trên diễn đàn.
    Như thế những người ở rất xa cũng có thể trao đổi và trò chuyện cùng nhau, nhất là Tăng kiện.
    Quan trọng nhất là chốt được thời gian thuận tiện để số lượng người tham gia đông nhất.
    Mọi người cùng hưởng ứng và góp ý nhé.
    Theo thông tin diễn đàn thì số thành viên cùng tham gia diễn đàn đông nhất là vào ngày 26/03/2009, có 7 người.
    Rất mong sớm có một buổi họp online.
    Tang
    Tang

Tổng điểm : 332
    Tổng điểm : 1

Bài gửi by Tang 4/6/2009, 16:42

Mình ủng hộ ý kiến hay của Hào. Mong các bạn nhiệt tình tổ chức nhé.
    ngaquynh
    ngaquynh

Tổng điểm : 56
    Tổng điểm : 3

Bài gửi by ngaquynh 5/6/2009, 14:23

Diễn đàn của lớp mình có nên có 1 cái lịch chung không nhỉ, theo từng tháng do ban quản trị tạo ra. Lịch này sẽ ghi ngày sinh của những ai trong lớp và các hoạt động ví dụ như chat tập thể vào 1 ngày nào đó. Vừa mở diễn đàn ra thấy ngay để đỡ mất công mò mẫm và những ai không có thời gian chỉ cần dành mỗi ngày 1 phút cũng sẽ biết được tháng này có những sự kiện gì.
    Tớ không biết cho ý kiến này vào đâu nên nhét tạm vào chủ đề này vậy.
    Hay là mình có thêm chuyên mục: "ý tưởng mới"
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Tổng điểm : 198
    Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn 7/7/2009, 10:51

Chào cả nhà, Tháng 7 đã đến, cuộc hội họp lớp ở nhà Nhật An như đã đăng ký đã đến gần. Đề nghị anh em lớp đăng ký cho mình cái lịch hẹn cái để mình được đón tiếp các bạn trong lớp một cách đầy đủ nhất. Rượu thịt đã sẵn sàng, mình sẽ theo lịch của anh em và chọn ra 1 thứ 7, CN nào đó đông đủ nhất. Ngóng tin các bạn.
    Theo mình chọn thì ngày 18-19/07 là hợp lý nhất.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 7/7/2009, 14:13

Vừa rồi Quý post bài sai địa chỉ làm nhiều người ko nắm được thông tin, mọi người rút kinh nghiệm nhé.
    Nhắc lại với An (nội dung chi tiết ở topic: mỗi ngày một tin vui ...): tuần này tổ chức tại nhà Quý rồi, đúng lịch là tháng 6 nhưng bây giờ mới là đầu tháng 7, nhưng ko sao.
    Lùi lịch nhà An lại đi có thể đầu tháng 8 đi, vì 18-19/7 cả gia đình mình đi Đà Nẵng rồi.
    Với lại mới gặp nhau nhà Quý mà gặp lại ngay thì hơi chán. he he.
    Quy
    Quy

Tổng điểm : 386

Bài gửi by Quy 8/7/2009, 13:12

Cám ơn cả nhà đã đăng ký.
    Còn ai nữa lên tiếng nhé, gia chủ đang rất nóng lòng được đón tiếp đây
    Hẹn gặp lại
    Gió Lào
    Gió Lào

Tổng điểm : 986
    Tổng điểm : 0

Bài gửi by Gió Lào 9/7/2009, 18:22

CÓ KHẢ NĂNG CHIỀU THỨ BẢY TUẦN NÀY MÌNH LỖI HẸN VỚI MỌI NGƯỜI RỒI. ĐANG "TUYỂN NGHĨA VỤ QUÂN SỰ" MÀ. SORRY! CHỦ NHẬT THÌ OK!
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 14/7/2009, 08:30

Buổi họp đã diễn ra mấy ngày rồi nhưng bận quá nên chưa ai post thông tin cả.
    Xin thông báo tình hình cho anh em nắm bắt nhé:
    Thành phần tham gia: Tùng, Nam, Tính, Hòa (đến sau - có rau chở đến) gia đình Hào, gia đình Niên, gia đình Quý, gia đình anh Cầu già (khách mời) và một vị khách đặc biệt quan trọng: đối tác cho Nam béo (nhưng thấy chú Nam hơi thờ ơ nên em ấy về trước)
    Buổi họp tuy vẫn chỉ có những những gương mặt nhàu nhĩ và cũ rích nhưng không khí vẫn rất vui vẻ và thoải mái.
    Bố con Hào, Nam, Niên đã tham gia bơi tại bể Mỹ đình trước khi ăn làm cho gia chú một phen vất vả (vì bơi xong đói nên ăn hơi nhiều). Chú Nam nhà ta ra bể bơi mà chẳng bơi gì cả chỉ đứng trên bờ ngắm (như thế anh em cũng phần nào yên tâm - sợ nhất là Nam lại thờ ơ). Lần đầu tiên được bơi ở Mỹ Đình mình có nhận xét: nước rất sạch, không gian thoải mái, đường bơi hơi dài (50m), giá cả phải chăng; khu thay đồ hơi bí, chỗ gửi đồ hơi luộm thuộm. Kết luận: nên bơi ở đây, sẽ cố gắng cho con bơi 1 tuần/lần.
    Gia chủ đã có một số bức ảnh buổi họp nhưng nóng quá nên một số anh em cởi trần (sorry). Quý post ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé.
    Mình đóng góp mấy chai rượu ngô Hà Giang, uống được đấy - quảng cáo hơi nhiều nhưng chưa thấy anh em nhận xét.
    Gia chủ cũng đã khao anh em một chầu Karaoke tại gia vui vẻ, mọi người được gặp lại những giọng ca quen thuộc như: Nam béo (hát ở nhà nên phát hiện giọng Nam béo hơi khê), một giọng ca bất hủ - Thìn (vợ Niên).
    Cảm nhận của mình: nên duy trì sinh hoạt Hội thường xuyên mặc dù vẫn những gương mặt cũ, các mẹ, các cháu tuy vất vả nhưng vui vẻ và thoải mái.
    Vấn đề tham gia diễn đàn nói mãi vẫn thế, có lẽ sợ ăn mất ngon nên cũng ít đề cập (mà đề cập cũng chắc gì thay đổi được).
    Đề xuất trong thời gian tới tổ chức tấn công nhà Chung huyền để thăm cháu - kể cả gia chủ không mời.
    Tháng sau vẫn tiến hành theo kế hoạch cũ: nhà An (đề nghị thống nhất với Cảnh và xác nhận thông tin). Nhà Tùng thì chưa biết đến bao giờ.
    Sơ qua thông tin như vậy, những người khác bổ sung thêm nhé.
    Rất mong diễn đàn lại sôi nổi như ngày nào mới thành lập.
    Chúc cả nhà vui vẻ.
    To Quý: cuối tuần này gặp nhau ở Bà Nà, Hội An nhé, có gì liên lạc sau.
    Gió Lào
    Gió Lào

Bài gửi by Gió Lào 14/7/2009, 16:29

Tình hình họp lớp hôm đó mình đến muộn nên không biết các ae nhà ta có tiết mục gì nhưng thấy mọi người rất vui vẻ là mừng rồi. Nói chung mọi người đều rất nhiệt tình tham gia các hoạt đọng của lớp. Có người bận việc này, có người bận việc nọ nên để đầy đủ cũng khó.
    Qua màn hát Karaoke của mọi người mới phát hiện thêm một chi tiết lí thú là Thìn, vợ Niên, đã từng tham gia tuyển vào Đoàn dân ca Nghệ An và đã đỗ, nhưng vì duyên số nên không tham gia. Cũng may nếu không có khi ae mình không có dịp được thưởng thức giọng ca của Thìn.
    Hôm đó mình và Nam béo về muộn nhất vì người tự do. Không hiểu Nam hôm đó uống có ít quá không hay sao mà đi rất điềm đạm. Cũng có thể Nam đã trầm lặng hơn rồi chăng. Cũng mong anh Nam nhà ta cố gắng kiếm lấy một cô để bà con ta lại được bữa nhậu. Không biết bao giờ mới đến lượt nhà Nam nhỉ???
    Quy
    Quy

Bài gửi by Quy 16/7/2009, 16:36

Công nhận Hào ngày xưa học văn không giỏi nhưng có lẽ vì không biết phát huy sở trường là viết văn tường thuật thì phải hehe..
    Có ai vào Đà Nẵng nữa không thì lên tiếng để vào đó cho đủ cạ đánh chắn nhé
    Hẹn gặp lại
    NIEN CS
    NIEN CS

Tổng điểm : 207

Bài gửi by NIEN CS 17/7/2009, 11:38

đề nghị An v chung lên tiếng, nếu khó quá để anh em sắp xếp hộ. Riêng vụ đi bơi mình khuyên anh em nên đến bể Mỹ Đình bơi. Với các cháu thì hão đã phát biểu ý kiến. Mình chỉ bổ sung cho anh em thêm phần hồi hộp. Bể đẹp nên các chân dài đánh ô tô đến bơi hơi nhiều. Mình mới ngó bể trong nhà nhưng thấy Phê luôn!!! vì toàn "ẻm" trắng tinh sợ đen da nên bơi trong nhà!!! Không biết bơi đến bể bơi vẫn rất thú vị! đề nghị Nam phát biểu ý kiến để anh em thèm!
    NIEN CS
    NIEN CS

Tổng điểm : 207

Bài gửi by NIEN CS 8/8/2009, 21:33

Anh em chú ý! Hôm nay đã là 08.08.2008 nhưng vẫn chưa có chủ nhân của cuộc họp định kỳ tháng này. Hay là để mình Re.. vậy!
    tungtl
    tungtl

Tổng điểm : 141

Bài gửi by tungtl 9/8/2009, 15:26

Hình như tháng này là của An Lác mà.
    Anh em xem vụ định tụ tập nhà Chung Huyền thế nào. Chung Huyền lên tiếng tí để anh em có cớ đến thăm cháu nhỉ.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 25/8/2009, 14:32

Hình như chương trình này đang bị gián đoạn.
    Lâu lắm rồi ko thấy An lên tiếng để tiếp tục triển khai.
    Theo mình kết hợp dịp 2/9 đề nghị An lên chương trình cụ thể để tụ tập anh em.
    Dạo này chắc là Chung huyền rút vào ở ẩn rồi nên hơi bị khó gặp đấy.
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Bài gửi by NguyenNhatAn 25/8/2009, 15:18

Mình thì đang chờ Chung huyền lên tiếng mà lâu quá. Xin phép Chung cho mình mời các bạn đến nhà trước nhé. Nhân dịp 2/9 này nếu các bạn lớp mình không bận thì mình mời các bạn đến nhà chơi cho biết nhà. Chờ các bạn lên tiếng đấy
    Gió Lào
    Gió Lào

Bài gửi by Gió Lào 25/8/2009, 17:07

Ok! 2/9 khong ve nha.
    Quy
    Quy

Bài gửi by Quy 26/8/2009, 12:30

Cám ơn bạn An. Hiện tại chưa có kế hoạch gì nên có thể tham gia (3 suất: 2 lớn + 1 bé). Định tổ chức vào lúc mấy h thì thông báo nhé
    Hẹn gặp lại
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 26/8/2009, 12:44

Nhiệt liệt hưởng ứng.
    Theo mình thì có thể tổ chức ngày 2/9 cho khí thế, vào ngày thường sợ gia chủ vất vả.
    Hiện nay gia đình mình chưa có chương trình gì, chắc là tham gia đầy đủ: 4 suất.
    Anh em hỏi thăm xem Chung huyền dạo này thế nào? sao mà im hơi lặng tiếng thế?
    Mọi người cùng hưởng ứng nhé, đừng phụ công sự nhiệt tình của gia chủ
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Bài gửi by NguyenNhatAn 26/8/2009, 14:16

Kế hoạch thì chắc vào buổi chiều cho nó mát mẻ nhỉ, tối còn thời gian còn làm vài ván chắn nữa chứ. Có 3 thành viên lên tiếng rồi, sáng nay vừa điện thoại cho Cảnh - 2/9 chú Cảnh sẽ có mặt ở Hà nội và có thể tham gia được. Các thành viên khác lên tiếng nhé
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 31/8/2009, 10:06

Loa loa loa ...
    Có vẻ nhiều người không nhiệt tình hưởng ứng lắm nhỉ. Không tham gia được thì cũng báo gia chủ một tiếng chứ???
    Hôm nay An chủ động nhắn tin đến tất cả mọi người nhé. Thông báo lại tình hình để anh em còn có kế hoạch sớm.
    tungtl
    tungtl

Tổng điểm : 141

Bài gửi by tungtl 31/8/2009, 10:32

Hi all,

2/9 này mình lại bận mất rồi, ăn rằm tại 02 nơi: Bà nội, bà ngoại (Lưu ý 2/9 là ngày rằm tháng 7 đấy nhé).

Hay tổ chức lùi lại vào thứ 7 đi. Vừa được ăn rằm, vừa được nhậu với bạn bè... hehe..
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Bài gửi by NguyenNhatAn 31/8/2009, 10:37

Mình cũng quên mất là 2/9 vào ngày rằm. CÓ lẽ các gia đình đều bận cả, mình cũng thống nhất với Tùng là chuyển vào chiều T7 nhé. Các bạn lớp mình hưởng ứng nhiệt tình nhé, mình sẽ nhắn tin sau
    Gió Lào
    Gió Lào

Bài gửi by Gió Lào 31/8/2009, 14:31

2/9 la ngay 14 chu. ngay 3/9 moi la ngay ram ma.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 31/8/2009, 18:14

HN nhiều nhà thắp hương 14 lắm Hòa ơi.
    Sợ thứ 7 mình có thể bận, vợ con Dũng tù từ SG ra nên chắc là phải đưa đi chơi rồi. Nếu chuyển sang được chiều chủ nhật thì có thể tham gia được. Rất mong mọi người cho ý kiến sớm.
    Gió Lào
    Gió Lào

Bài gửi by Gió Lào 31/8/2009, 18:16

Chiều CN đi. Thứ 7 còn đá bóng. Mà cũng chưa chắc chắn lắm vì sợ lại về Vinh mất.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 27/4/2024, 11:59