12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile
12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

Share

Re: HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

Bài gửi by chunghuyen on 15/12/2009, 09:39

Tôi có thêm phưong án này: cả hội đi đồi cò hoặc suối hai, chương trình giao lưu tennis và có thêm con lợn mường.
BRs.
NIEN CS

Tổng điểm : 207
Tổng điểm : 0

Bài gửi by NIEN CS on 15/12/2009, 21:38

Có lẽ anh em mình neê lên kế oạch NOEL đi nhẩy! Theo mình nên lên khu vực Sơn Tây. Vào ASEAN giao lưu Tennis, cho các cháu và chị em thắng cảnh sau đó chia tiền
Quy

Tổng điểm : 386
Tổng điểm : 3

Bài gửi by Quy on 16/12/2009, 12:44

Ok, noel den gan roi. De nghi len ke hoach gap di, Di dau cung duoc, mien la di :-)
namnt

Tổng điểm : 158

Bài gửi by namnt on 16/12/2009, 23:06

ok. cho tao đi với...
chunghuyen

Tổng điểm : 224

Bài gửi by chunghuyen on 17/12/2009, 16:12

hoặc lêm Tam Đảo. Thử tài lái ôtô và đánh tennis

nguyentrongtinh75

Tổng điểm : 342
Tổng điểm : 3

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 18/12/2009, 19:12

Hy vọng kế hoạch gặp nhau cuối năm của lớp sẽ thành công về nhiều mặt. Cho dù thế nào tao xin đề nghị ban tổ chức cũng có nhiều bức ảnh chụp trong hôm đó để rồi những người không tham gia được có thể xem và thấy mình có một phần trong đó. Dịp này ở nhà chắc cũng lạnh rồi, bên nước Úc xa xôi, Tăng kiện có lẽ vẫn đi tắm biển bình thường, còn ở Bắc bán cầu này, trời quá lạnh, nhiệt độ âm từ 10 đến 20 độ nên ở trong nhà thỉnh thoảng lên diễn đàn là cảm thấy ấm rồi. Tưởng chừng vẫn ngồi ăn lẩu ở nhà với anh em khi vào diễn đàn. Chúc anh chị em và người thân luôn khỏe. Quê hương mãi vẫn là chùm khế ngọt và tất nhiên ngọt nhất vẫn là xứ Nghệ quê mình.
haopt
Admin

Tổng điểm : 2506
Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt on 22/12/2009, 09:42

Tính nhớ dành thời gian vào tham gia diễn đàn cùng anh em nhé. Ở bên này lúc nắng, lúc lạnh nhưng nhiều người bận bịu lắm, hình như họ không hứng thú với diễn đàn, họ cảm thấy thờ ơ và không ấm lòng với phong trào của lớp đâu. Cũng chỉ là dự đoán thôi, hy vọng là không chính xác vì họ có lên tiếng và vào diễn đàn tham gia đâu mà biết chứ!!!
Thực sự mình mong muốn hội họp lắm chứ, nhưng hãy nhìn lại những lần đã tổ chức trước đây, nhìn lại thái độ của mọi người mà thấy thất vọng. Nếu chỉ nói rồi để đấy thì mọi việc vẫn sẽ chỉ thế thôi, có mấy người nhiệt tình tham gia đâu, rất nhiều người không hề lên tiếng. "Thôi đành ru lòng mình vậy, dường như mùa đông đã về..."

ĐẤT KHÁCH MUÔN TRÙNG SAO NHỎ HẸP
QUÊ NHÀ MỘT GÓC NHỚ MÊNH MÔNG
NguyenNhatAn
Admin

Tổng điểm : 198
Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn on 22/12/2009, 11:07

Còn 2 ngày nữa là NOEL, ý tưởng thì nhiều nhưng có lẽ việc thực hiện hơi khó. Anh em nào cũng muốn cả nhưng ai đứng ra kêu gọi tổ chức mới là quan trọng. Có lẽ theo mình nên tập trung vào cái tất niên năm nay. Ý anh em thế nào?
chunghuyen

Tổng điểm : 224

Bài gửi by chunghuyen on 22/12/2009, 16:50

Họp tổng kết năm đi. Đây ủng hộ đi đâu cũng được

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 17/8/2018, 10:03