12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Latest topics

» HAPPY BIRTHDAY!
by Gió Lào 13/2/2013, 13:38

» Cảm xúc tháng Mười một (Viết cho tuổi 37)
by Gió Lào 23/11/2012, 11:49

» Tạm biệt tháng 9
by Gió Lào 14/11/2012, 17:18

» Cảm xúc tháng Mười
by Gió Lào 14/11/2012, 17:03

» Tạm biệt tháng 10
by Gió Lào 14/11/2012, 17:01

» HAPPY VIETNAMESE WOMAN DAY
by Dungboi 24/10/2012, 11:17

» GÓC LÃNG MẠN
by Gió Lào 20/9/2012, 14:23

» Suy ngẫm về cuộc sống thường ngày
by Dungboi 17/9/2012, 13:47

» ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG
by lamtanvth 12/9/2012, 09:12

» Nhật ký Kyoto
by Gió Lào 10/9/2012, 10:53

» XIN CHÚC MỪNG LỚP TA CÓ THÊM THÀNH VIÊN NHÍ
by NIEN CS 8/9/2012, 02:46

» Cảm xúc tháng Chín
by Gió Lào 4/9/2012, 13:27

Top posters

haopt (2395)
HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 Bar_leftHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 BarHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 Bar_right 
Gió Lào (851)
HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 Bar_leftHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 BarHỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 Bar_right 
hoang hung (664)
Quy (374)
canhhv (372)
Tang (306)
nguyentrongtinh75 (305)
NIEN CS (210)
Dungboi (202)
chunghuyen (194)

maithiduyen@yahoo.com
ngaquynh
Gió Lào
tungtl
canhhv
chunghuyen
Quy
lamtanvth
NguyenNhatAn
NIEN CS
Tang
haopt
16 posters

HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

Gió Lào

HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 Empty Re: HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

Bài gửi by Gió Lào 31/8/2009, 18:16

Chiều CN đi. Thứ 7 còn đá bóng. Mà cũng chưa chắc chắn lắm vì sợ lại về Vinh mất.
    lamtanvth
    lamtanvth

Tổng điểm : 198
    Tổng điểm : 0

HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI - Page 4 Empty Re: HỘI HỌP ĐỊNH KỲ HÀNG THÁNG TẠI HÀ NỘI

Bài gửi by lamtanvth 1/9/2009, 10:02

um, nen lui vao cuoi tuan di (thu 7 hoac chu nhat). Chieu chu nhat la tot nhat An Lac ah.
    haopt
    haopt
    Admin

Tổng điểm : 2506
    Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt 1/9/2009, 16:55

Nam béo đồng ý chiều chủ nhật, nhưng do post bài nhầm mục nên đã bị xóa rồi.
    Nam thông cảm và lưu ý để mọi người theo dõi cho liền mạch nhé.

To An định chuyển bài của Nam từ mục khác sang đây nhưng chưa làm được nên đành tạm xóa, sẽ cố gắng nghiên cứu thêm.
    tungtl
    tungtl

Tổng điểm : 141

Bài gửi by tungtl 3/9/2009, 10:02

Thông báo,

Cuối tuần này (T7, CN) phải đi công tác Tây Nguyên đột xuất nên không tham dự được với bà con.
    Mọi người vui vẻ nhé
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 3/9/2009, 14:35

An ơi, thống kê lại tình hình anh em thế nào nhẩy.
    Mình nghĩ là vẫn cứ nên triển khai, vì nhiều người chưa biết nhà An. Ai không đi được thì chịu thiệt thòi thôi.
    Gió Lào
    Gió Lào

Tổng điểm : 986

Bài gửi by Gió Lào 3/9/2009, 15:05

Tui ve Vinh rui.
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn 4/9/2009, 09:14

Mình và bà xã đã lên kế hoạch chiều ngày CN (06/09) đón tiếp các bạn. Giờ đang chờ các gia đình lên tiếng, tổng hợp sơ bộ các gia đình đăng ký đến thời điểm này như sau:
    - Gia đình Quý
    - Gia đình Niên
    - Gia đình Hào
    - Anh Nam béo
    - Gia đình Tấn

Bận gồm có Tùng, Tính và Hòa
    Các gia đình còn lại: Chung, Nga, Hương lên tiếng nhé.
    Anh em nào ở xa ra Hà nội cũng lên tiếng để mình mời đến nhà mình cho biết nhà nhé
    Địa chỉ nhà mình: 15A - tập thể hóa chất - Ngõ 106 - Hoàng Quốc Việt. (sau tháp đôi hòa bình)
    đối diện công ty mà có địa chỉ hướng dẫn trên ảnh này nhé
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 4/9/2009, 13:28

Cám ơn An đã có sơ đồ hướng dẫn rất chi tiết và sinh động.
    Cơ bản là gia đình mình sẽ tham gia được, có thể thay đổi nhưng khả năng thấp.
    Ngày mai mình sẽ báo lại thông tin chính thức.
    Hình như quay đi quẩn lại cũng chỉ có mấy thành viên, nhưng ko sao, vui là chính.
    tungtl
    tungtl

Tổng điểm : 141

Bài gửi by tungtl 5/9/2009, 09:58

Đề nghị anh em Hà nội "đập phá" tơi bời nhà đ.c Nhật An nhé.

Anh em đầu cầu miền nam hứa hẹn sẽ có buổi gặp gỡ vui vẻ. A e miền nam đâu rồi, đề nghị lên tiếng nhé
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn 5/9/2009, 10:09

Mình đã gọi điện cho từng thành viên trong lớp. Đến thời điểm này tạm thời tổng hợp như sau:
    - Gia đình Niên: 3 người
    - Gia đình Quý: 3 người
    - Gia đình Tấn: 2 người
    - Bạn Nam béo: 1 mình
    - Gia đình Hào: 4 người (nếu ko có gì đột xuất)
    - Gia đình Nga: 1 người (đang rủ ông xã và 2 con đi cùng)
    Các gia đình bận là: Tính, Tùng, Hòa
    Chưa liên lạc được: Chung (tắt máy điện thoại)
    Bạn nào liên lạc được với chung thì thông báo cho mình với nhé.
    hoang hung
    hoang hung

Tổng điểm : 688
    Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung 7/9/2009, 08:07

Đề nghi mọi người tường thuật các vụ họp mặt cái.
    Cả ngoài bắc và trong nam nhé.
    Chúc 12B1 tuần làm việc vui và hiệu quả.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 7/9/2009, 09:28

Xin tường thuật sơ qua vụ gặp mặt hôm qua tại nhà An.

Thành phần: gia chủ; Hào; vợ chồng và con Quý; Nam béo; vợ chồng Tấn; vợ chồng Niên và 2 khách mời đặc biệt: Dũng tù 12A; Luyện đen 12B2.
    Cảm nhận về buổi gặp mặt: rất vui, vẫn chỉ là những gương mặt quen thuộc của lớp mình và may mắn gặp được 2 người bạn lâu năm. Lần này các cháu tham gia ít hơn vì thằng cu nhà mình bị sốt, con của Niên bị đau mắt. Rất cám ơn gia chủ đã cho anh em thưởng thức một bữa ăn có nhiều món ngon, lạ miệng. Nhà An thiết kế hợp lý và ấn tượng, một lưu ý nhỏ là có cửa hàng bán đồ mỹ phẩm, tạp hóa xách tay của em gái vợ, rất mong An cung cấp thêm thông tin để anh em còn ủng hộ (nhưng giá phải mềm mềm tí nhé).
    Cuộc gặp mặt cũng sôi nổi nhưng ko được như bình thường do có thêm khách lạ nên Thìn - vợ Niên chưa nhiệt tình lắm.
    Do chưa sơ suất trong khâu chuẩn bị nên thiếu máy ảnh, mình chụp tạm mấy cái bằng di động, sẽ gửi lại cho An để post lên diễn đàn để anh em chiêm ngưỡng.
    Hôm qua cũng đã gọi điện cho Tính và được biết Tính sắp đi du học ở Nga 4 năm, thời gian dự tính là khoảng giữa tháng 9. Tính đã thống nhất sẽ tổ chức một bữa tại nhà để mời anh em, rất mong mọi người cùng nhiệt tình hưởng ứng và cũng sẽ còn lâu mới có điều kiện gặp lại lớp trưởng của chúng ta. Cuộc gặp mặt phải kết thúc sớm hơn bình thường 10h tối vì một số người bận việc, nhưng tất cả mọi người tham gia đều thấy việc hội họp của chúng ta rất có ý nghĩa và cần được tiếp tục phát huy. Lớp 12A và 12B2 rất thèm đối với những hoạt động như thế này.
    Hẹn gặp lại ở nhà Tính trong thời gian tới.

Rất mong ai biết thông tin Chung huyền thì thông báo, dạo này biệt tăm và ko liên lạc được, ko biết thằng bạn dạo này có vấn đề gì không? Loa loa loa ...
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 7/9/2009, 09:54

Mọi người xem ảnh theo đường link trên. Do chụp bằng di động nên hơi bị rung và hình chưa đẹp, lần sau sẽ rút kinh nghiệm. An post lên diễn đàn nhé.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 8/9/2009, 15:17

Sáng nay vừa liên lạc điện thoại với Anh2 SG, tình hình là dạo này anh em chuẩn bị tinh thần để ăn hơi nhiều bữa đây.
    Anh2 đã chuyển về nhà mới, đang dự định mời anh em vào cuối tháng này, theo mình có thể nên dời sang tháng sau.
    Ngoài ra chú Tấn nhà ta cũng chuẩn bị mua Camry nhập nên lại được thêm bữa nữa rồi, không biết lúc đấy chú Tấn đã lấy nhà mới chưa nhỉ?
    Kiểu này thì dự án giảm béo của anh em lại bị treo rồi.
    canhhv
    canhhv

Tổng điểm : 392
    Tổng điểm : 3

Bài gửi by canhhv 8/9/2009, 17:08

Dạo này anh em mình có nhiều tin vui quá nhỉ.
    Chúc mừng Tình và Tấn nhé.
    Nếu theo lịch đi học của Tính như vậy thì tháng 9 này sẽ nhường Tính tổ chức nhé.
    Mình chuyển sang tháng 10 cũng đc. Vì dạo này tháng nào cũng về HN nên cũng dễ tổ chức thôi. Mong là mọi người trong gia đình 12B1 luôn có nhiều tin vui, cố gắng phát huy nhé.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 14/9/2009, 08:45

Để cho tiện theo dõi thông tin, mình xin tường thuật lại buổi
    gặp mặt tại nhà Tính vào tối ngày hôm qua (13/09/2009).
    Kết hợp bữa chia tay chú Tính sắp đi Nga làm nhiệm vụ cùng với sự kiện đại gia
    Hưng nhẳng có mặt ở Hà Nội, anh em đã có một buổi gặp gỡ thật là vui vẻ và ấm
    cúng.
    Ngoài những gương mặt chính và quen thuộc thì phải kể đến sự trở lại của
    "The mummy returns - Chung huyền". Hình như Chung huyền mới là chủ đề
    chính của buổi gặp gỡ.
    Những thành phần tham gia buổi gặp gỡ gồm: gia chủ - Tính mầm; Hưng nhẳng, Hào,
    Chung huyền, Niên, vợ chồng con Tùng, Tấn, vợ chồng con An, Hòa, vợ chồng
    con Nam ràng 12A, vợ chồng con Thắng học Vinh 3 (cọc chèo họ với Tính).
    Buổi gặp mặt thiếu đi hoạt náo viên quan trọng nhất: Thìn - vợ Niên. Quý mới đi
    công tác về nên bận công tác tại gia một tý, Nam béo bận trực, vẫn chưa thấy xuất
    hiện sự tham gia của Nga, Cẩm Hương ( những thành phần rắn mặt).
    Tuy cuộc họp tại nhà An mới diễn ra tuần trước nhưng buổi gặp mặt hôm qua vẫn rất
    vui vì có nhiều lý do quan trọng và chính đáng. Nhiều cuộc trao đổi, nhiều
    thông tin được chia sẻ nhiệt tình và rôm rả. Tuy nhà hơi chật nhưng gia chủ đã
    chuẩn bị rất chu đáo, nhiều món ngon và rượu bia. Nhưng hình như mải nói chuyện
    và uống mà anh em chưa nhiệt tình ăn lắm.
    Vẫn là chuyện vắng bóng lâu ngày của Chung huyền, chuyện của đại gia Vinh, chuyện
    chú Tính sắp lên đường, chuyện Camry đã vào kho, chuyện tham gia tennis, chuyện
    cho các buổi gặp mặt sắp tới ... Vì điều kiện Hưng phải lên tàu chuyến 9h tối
    nên buổi gặp mặt kết thúc vào lúc 8h. Tất cả đều lưu luyến, vui vẻ và háo hức.
    Sắp tới anh em phải để dành bụng chuẩn bị cho các buổi hội họp nhé, rất nhiều
    người đăng ký: sự trở lại của Chung huyền, rửa xe Camry, Cảnh đã chuyển nhà mới.
    Vẫn chưa thấy Tùng có ý kiến, chắc chờ đến hết lượt của anh em.
    Mình sẽ post ảnh ngày hôm qua sang chuyên mục ảnh cho mọi người dễ theo dõi
    nhé.
    Sơ bộ như vậy đã, ai có ý kiến gì thì bổ sung thêm.
    Chúc mọi người một tuần làm việc vui và hiệu quả.
    chunghuyen
    chunghuyen

Tổng điểm : 224

Bài gửi by chunghuyen 14/9/2009, 10:29

Tháng 10 này là có sinh nhật của tau đấy. Kiểu gì cũng có bữa mời anh em xum vầy tại khu Linh Đàm quán.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 14/9/2009, 16:20

Đồng ý và ưu tiên đề xuất của Chung huyền, kết hợp tổ chức SN luôn. (không sợ đổi ý cái thì ko biết đến bao giờ, he he). Anh2SG để tháng 11 nhé.
    Mà nhớ là phải tổ chức ở nhà để anh em còn lên thăm cháu và gia đình chứ.
    Không mấy khi mọi người có cơ hội xuống khu Linh Đàm.
    namnt
    namnt

Tổng điểm : 158

Bài gửi by namnt 16/9/2009, 19:52

Hôm Chủ Nhật chú Tính đã có lời mời họp lớp tại nhà nhưng vì có việc riêng bên họ hàng nên không góp vui được với anh em. Thấy anh em đông vui và có nhiều ảnh đẹp. Sẽ cố gắng tham gia lần khác, nhưng có góp ý tý là nếu có kế hoạch nói sớm để anh em còn sắp xếp việc cq, việc riêng.
    Chúc mọi người vui vẻ.
    canhhv
    canhhv

Bài gửi by canhhv 17/9/2009, 17:11

Chung Huyền cố gắng thông báo sớm ngày tổ chức nhé, để tao sắp xếp kế hoạch ra HN. Vì tháng 10 cũng có 1 số việc cần ra HN dài ngày.
    Lâu lắm rồi không đc uống bia cùng anh em, thèm quá.
    Dungboi
    Dungboi

Tổng điểm : 211

Bài gửi by Dungboi 18/9/2009, 10:09

Thấy anh em ở Hà Nội tổ chức họp mặt vui vẻ, thân mật quá, thèm được ra HN chơi mà không có ai mời, chán thật. Anh em Hà Nội cố gắng phát huy để hy vọng có dịp ra HN đúng dịp anh em tổ chức họp mặt.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 18/9/2009, 10:32

Sao Dũng lại nói thế nhỉ? Tự nhiên mời thì bảo là khách sáo, nếu có việc ra HN thì cứ chủ động báo anh em, kiểu gì cũng phải tổ chức gặp mặt tất cả anh em chứ - khách VIP mà.
    Việc họp mặt định kỳ là bình thường nhưng có các bạn ở xa đến HN thì anh em đều tổ chức cả, nếu kết hợp được cả 2 việc thì vui hơn - như hôm vừa rồi Họp tại nhà Tính có Hưng ra tham gia đấy thôi. Dũng cứ yên tâm đi, ko phải lo điều đó. Mà hình như từ hồi chia tay HN đến nay Dũng chưa ra lại HN lần nào. Cố gắng tổ chức đưa vợ con ra thăm thủ đô 1 chuyến nhé.
    Luôn luôn hoan nghênh và ủng hộ các bạn ở xa khi ra HN.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 30/11/2009, 19:28

Sau vụ nhà Chung huyền rồi, đến lượt ai nhỉ? Hình như là của Cảnh chù, còn ai nữa thì đăng ký luôn để còn xếp lịch không lại tranh nhau.
    Nga cũng rất muốn tổ chức hội họp tại nhà nhưng thời điểm này chưa phù
    hợp vì: đang bận học; ông bà nội đang ở cùng để sửa nhà. Nga đăng ký
    vào đầu năm sau.
    Còn chương trình noel, tất niên cuối năm ... không biết đến khi nào mới tổ chức được!!!
    canhhv
    canhhv

Bài gửi by canhhv 2/12/2009, 11:11

Trước đây mình đã đăng ký lịch gặp mặt anh em tại HN, ngay sau anh Chung Huyền.
    Nhưng tháng 12 này, cuối năm bận quá nên chưa thể sắp xếp chương trình được. Mong mọi người đại xá nhé. Mình sẽ cố gắng sắp xếp và thông báo sớm để mời anh em rửa ruột 1 hôm cho hòanh tráng nhé. Đang lên chương trình để đưa anh Dũng Bội ra HN gặp anh em luôn.
    chunghuyen
    chunghuyen

Bài gửi by chunghuyen 11/12/2009, 08:47

Theo tau năm hết tết đến rồi thằng còn thằng mất nên chỉ anh em tổ chức một cuộc tổng kết về các hoạt động của lớp về công tác giao lưu, diễn đàn...bầu bán danh hiệu điểm danh vọng và các tiết mục sát phạt khác.Thời gian khoảng một ngày từ 9h đến 21h đến.đứng giáp tết quá.
    chunghuyen
    chunghuyen

Bài gửi by chunghuyen 15/12/2009, 09:39

Tôi có thêm phưong án này: cả hội đi đồi cò hoặc suối hai, chương trình giao lưu tennis và có thêm con lợn mường.
    BRs.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 20/5/2024, 06:10