12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Latest topics

» HAPPY BIRTHDAY!
by Gió Lào 13/2/2013, 13:38

» Cảm xúc tháng Mười một (Viết cho tuổi 37)
by Gió Lào 23/11/2012, 11:49

» Tạm biệt tháng 9
by Gió Lào 14/11/2012, 17:18

» Cảm xúc tháng Mười
by Gió Lào 14/11/2012, 17:03

» Tạm biệt tháng 10
by Gió Lào 14/11/2012, 17:01

» HAPPY VIETNAMESE WOMAN DAY
by Dungboi 24/10/2012, 11:17

» GÓC LÃNG MẠN
by Gió Lào 20/9/2012, 14:23

» Suy ngẫm về cuộc sống thường ngày
by Dungboi 17/9/2012, 13:47

» ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG
by lamtanvth 12/9/2012, 09:12

» Nhật ký Kyoto
by Gió Lào 10/9/2012, 10:53

» XIN CHÚC MỪNG LỚP TA CÓ THÊM THÀNH VIÊN NHÍ
by NIEN CS 8/9/2012, 02:46

» Cảm xúc tháng Chín
by Gió Lào 4/9/2012, 13:27

Top posters

haopt (2395)
Thông tin tại TP HCM - Page 2 Bar_leftThông tin tại TP HCM - Page 2 BarThông tin tại TP HCM - Page 2 Bar_right 
Gió Lào (851)
Thông tin tại TP HCM - Page 2 Bar_leftThông tin tại TP HCM - Page 2 BarThông tin tại TP HCM - Page 2 Bar_right 
hoang hung (664)
Quy (374)
canhhv (372)
Tang (306)
nguyentrongtinh75 (305)
NIEN CS (210)
Dungboi (202)
chunghuyen (194)

khoi12B1
NIEN CS
hoang hung
haopt
NguyenNhatAn
chunghuyen
canhhv
11 posters

Thông tin tại TP HCM

haopt
    Admin

Thông tin tại TP HCM - Page 2 Empty Re: Thông tin tại TP HCM

Bài gửi by haopt 24/8/2009, 08:54

Hi Hưng.
    Có kết quả vụ phỏng vấn chưa? Tình hình thế nào?
    Đang dự kiến 2/9 về Vinh nhưng chưa chắc chắn lắm, lâu rồi không gặp anh em ở Vinh.
    Nếu về được mình sẽ thông báo nhé.
    hoang hung
    hoang hung

Tổng điểm : 688
    Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung 24/8/2009, 12:59

Nói chung chưa có gì khả quan cả. Chắc Ban lãnh đạo đang cân nhắc.
    Về Vinh nhớ liên lạc nhé.
    Rất chờ khách quý Hà Nội.
    tungtl
    tungtl

Tổng điểm : 141
    Tổng điểm : 0

Bài gửi by tungtl 24/8/2009, 16:11

Hưng,

Bọn Sacombank làm ăn láo nháo nhỉ. Bây giờ các chi nhánh ngân hàng mở ra tại Vinh rất nhiều, có khi đến lúc phải thay đổi rồi. Theo mình tại sao lại không có 1 cuộc cách mạng nhỉ ?

Không biết Hưng đã nghĩ đến phương án này chưa, nếu có thì ACB là địa chỉ hay đấy
    hoang hung
    hoang hung

Tổng điểm : 688
    Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung 24/8/2009, 17:11

To Tùng
    ACB đang mở tại Vinh, nhưng mà tuyển xong hết rồi. Có lẽ mình cũng cân nhắc phương án đó, nhưng mà phải lâu nữa. Bây giờ cần tích lũy kinh nghiêm và các kỹ năng cần thiết nhất. Mình vẫn nghĩ Sacombank là môi trường đào tạo tốt.
    Không phải Sacombank làm ăn láo nháo đâu, mình thấy khá là chuyên nghiệp đó chứ. Trình độ mình đến đâu, mình biết mà.
    Thanks Tùng.
    Quy
    Quy

Tổng điểm : 386
    Tổng điểm : 3

Bài gửi by Quy 25/8/2009, 13:25

Tung va Hung oi, co phieu cua Beer sai gon co nen mua khong?
    Cam on truoc nhe
    haopt
    haopt
    Admin

Tổng điểm : 2506
    Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt 25/8/2009, 13:55

Nếu muốn mua CP đấy thì phải uống nhiều bia SG vào nhiều vào quý ơi.
    Đồng ý với quan điểm của Hưng: không nên vội đánh giá phiến diện là Sacombank láo nháo hay ACB là ngon. Người trong cuộc mới hiểu rõ được vấn đề.
    Quan điểm của mình là mỗi lần thay đổi môi trường làm việc chúng ta nên cân nhắc kỹ, vì môi trường cũ thì mình đã biết và hiểu vấn đề còn môi trường mới thì chưa nắm chắc và hiểu rõ.
    Quan trọng nhất vẫn là việc tự đánh giá được đúng năng lực, điểm mạnh, điểm yếu của bản thân và phải chấp nhận thử thách và rủi ro. Môi trường nào mình cũng có cái hay, cái dở không ở đâu là hoàn hảo cả. Vấn đề là mình sẽ thích nghi đến mức độ nào thôi.
    Mình nghĩ Hưng sẽ có quyết định đúng đắn nhất cho bản thân, bạn bè chỉ góp ý và chia sẻ phần nào thôi. Chúc thành công.
    tungtl
    tungtl

Tổng điểm : 141

Bài gửi by tungtl 25/8/2009, 14:01

@ Hưng: OK, đây chỉ là 1 trong vô số gợi ý thôi, quyết định cuối cùng là của mình thôi, thống nhất với Hào.

@ Quý: lộn topic rồi, tuy nhiên cũng có vài ý: Beer Saigon hiện đang được tìm mua vì hiệu ứng các CP chuẩn bị lên sàn, Công ty mình cũng có đấu giá thằng này, giá hồi đó hình như tầm 70. Việc mua các CP OTC hiện nay rủi ro khá cao đấy, nhưng có khi cũng được đền bù xứng đáng. Mình không rõ lắm về thằng này nên không có bình luận gì được.
    Gió Lào
    Gió Lào

Tổng điểm : 986

Bài gửi by Gió Lào 25/8/2009, 17:22

Mình thì không am hiểu lĩnh vực Banking, nhưng mình nghĩ làm gì cũng thế, phải tìm hiểu cho kỹ về nơi mình sẽ đến và xem năng lực của mình có thể đáp ứng được hay ko và có khả năng thăng tiến được nhờ những lợi thế mình có ko.
    Chúc Hưng may mắn và thành công!
    haopt
    haopt
    Admin

Tổng điểm : 2506
    Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt 24/9/2009, 08:32

Theo thông tin từ xa, tối qua tại Tp HCM lại có một cơn bão mới, nguyên nhân chính gây ra cơn bão là Tấn mấn.
    Tuy không được tham gia trực tiếp nhưng mình cũng nắm bắt được sơ bộ tình hình, thành phần tham gia gồm có: Cảnh chù; Tấn mấn; Dũng bội; Dũng tù; Lương thái và những người bạn.
    Diễn biến cơn bão có vẻ tương đối phức tạp và nguy hiểm, không hiểu sao các chú không chịu nhậu mà cứ liên tục gọi điện cho mình, thấy các chú lè nhè, tranh cãi nhau mãi.
    Tấn mấn, anh 2 làm sao mà để Dũng tù kêu là anh em lớp mình không chịu uống với nó, để 2 lúa này nó nổ mà ngại ghê. Anh em lần sau rút kinh nghiệm nhé.
    Nói thế thôi, chứ được gặp anh em, được giao lưu là vui lắm rồi, làm sao để tránh những hiểu lầm và xung đột là tốt nhất.
    Yêu cầu anh2 tường thuật lại chi tiết tình hình để anh em cùng nắm bắt.
    nguyentrongtinh75

Tổng điểm : 342
    Tổng điểm : 3

Bài gửi by nguyentrongtinh75 24/9/2009, 10:50

Mục này sao thấy mọi người post lên không tập trung gì cả?

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 12/5/2024, 00:29