12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Latest topics

» HAPPY BIRTHDAY!
by Gió Lào 13/2/2013, 13:38

» Cảm xúc tháng Mười một (Viết cho tuổi 37)
by Gió Lào 23/11/2012, 11:49

» Tạm biệt tháng 9
by Gió Lào 14/11/2012, 17:18

» Cảm xúc tháng Mười
by Gió Lào 14/11/2012, 17:03

» Tạm biệt tháng 10
by Gió Lào 14/11/2012, 17:01

» HAPPY VIETNAMESE WOMAN DAY
by Dungboi 24/10/2012, 11:17

» GÓC LÃNG MẠN
by Gió Lào 20/9/2012, 14:23

» Suy ngẫm về cuộc sống thường ngày
by Dungboi 17/9/2012, 13:47

» ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG
by lamtanvth 12/9/2012, 09:12

» Nhật ký Kyoto
by Gió Lào 10/9/2012, 10:53

» XIN CHÚC MỪNG LỚP TA CÓ THÊM THÀNH VIÊN NHÍ
by NIEN CS 8/9/2012, 02:46

» Cảm xúc tháng Chín
by Gió Lào 4/9/2012, 13:27

Top posters

haopt (2395)
Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_leftSinh hoạt hội Tennis - Page 7 BarSinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_right 
Gió Lào (851)
Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_leftSinh hoạt hội Tennis - Page 7 BarSinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_right 
hoang hung (664)
Quy (374)
canhhv (372)
Tang (306)
nguyentrongtinh75 (305)
NIEN CS (210)
Dungboi (202)
chunghuyen (194)

Tang
NIEN CS
namnt
lamtanvth
Gió Lào
Quy
NguyenNhatAn
hoang hung
tungtl
haopt
14 posters

Sinh hoạt hội Tennis

Poll

Bạn có muốn tham gia môn tennis không?

[ 4 ]
    Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_left100%Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_right [100%] 
    [ 0 ]
    Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_left0%Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Bar_right [0%] 

Tổng số bầu chọn: 4
    Poll closed

namnt

Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Empty Re: Sinh hoạt hội Tennis

Bài gửi by namnt 25/12/2009, 23:05

Chủ nhật này anh em cố gắng ra giao lưu nhé, tình hình cuối năm nhậu hơi nhiều nên có vẻ lơ là tập luyện rồi. Không biết bao giờ các chú mới hạ sơn tham gia đại hội võ lâm được đây?
    haopt
    haopt
    Admin

Tổng điểm : 2506
    Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt 29/12/2009, 13:22

Chú Nam mạnh mồm thế mà hôm chủ nhật có ra sân đâu.
    Tối qua lại nhậu, sáng nay không thể ra sân được. Không biết tình hình anh em thế nào nhỉ? Quý đang về quê, chắc là An lại không ra sân.
    Kiểu này thấy khó xuống núi để tiếp chiêu chú Nam và anh em rồi. Lại phải quyết tâm và nỗ lực nhiều hơn.
    canhhv
    canhhv

Tổng điểm : 392
    Tổng điểm : 3

Bài gửi by canhhv 29/12/2009, 18:49

Các chú ở khu vực phía Bắc phải xốc lại tinh thần thể thao đi thôi, đánh đấm bữa đực, bữa cái thế này chán lắm, khó mà tiến bộ đc.
    Cố gắng nhiều lên để hôm nào đội SG ra đọ vợt cho xứng tầm.
    Nhất là chú Nam, chưa vợ phải nhiệt tình lên để tiêu bớt năng lượng đi.
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Tổng điểm : 198
    Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn 29/12/2009, 21:23

Sáng nay ko ra được vì trời lạnh, vả lại chơi 1 mình hơi bị mệt. Hy vọng sáng thứ 5 anh em ra sân đầy đủ. Nghe bảo chú Tấn đánh hay lắm, Phú tun cứ khen mãi - mà hôm trước chú ra đánh anh tưởng chú mới cầm vợt, hehe
    namnt
    namnt

Tổng điểm : 158
    Tổng điểm : 0

Bài gửi by namnt 29/12/2009, 23:08

Sorry anh em, hôm chủ nhật không ra được vì tối thứ 7 hắt hơi sổ mũi, hôm nay vẫn còn nhức đầu.Cố gắng cuối tuần này ra sân, anh em thông cảm nhé.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 2/1/2010, 20:55

Nam béo chưa vợ mà yếu nhỉ? Hình như 2 buổi rồi sân lại bỏ trống. Đang kêu gọi anh em sáng mai ra sân khai xuân cái nhỉ?
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 4/1/2010, 14:00

Sáng chủ nhật chỉ có mình và An ra sân. Quý tắt máy không biết đi đâu. Phú và Nam cũng ko thấy tham gia.
    Gió Lào
    Gió Lào

Tổng điểm : 986

Bài gửi by Gió Lào 4/1/2010, 14:29

Mấy chú tennis HN đánh đấm kiểu gì mà suốt ngày kêu gọi mà chẳng ai ra sân thế. Có lẽ giải tán đi. Tết này về giao lưu với anh em CLB Thành Vinh nhé.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 4/1/2010, 14:44

Không đến nỗi bi quan thế đâu Hòa ơi. Đang trong quá trình luyện tập nên tùy sở thích và quyết tâm của mọi người. Lười ra sân thì phải tập lâu và tốn kém hơn thôi. Mình, An và Quý vẫn là những người luyện tập chính, sau này giao lưu thường xuyên thì sẽ khác. Xuống núi được rồi thì thiếu gì đối thủ, anh em cứ chờ nhé.
    lamtanvth
    lamtanvth

Bài gửi by lamtanvth 4/1/2010, 16:39

Anh em hoi tenis da dao kiem, chuan bi xuong núi được chưa???
    Hay tổ chức thi thố nội bộ tý, kiếm bữa bia, chào xuân mới nhỉ. Đồng chí Hào, An Quý thấy thế nào???
    Cặp đôi Tùng, Quý còn nợ cặp Tấn Niên 1 bữa nhậu thua trận năm cũ còn chưa giả đấy nhé.
    Dungboi
    Dungboi

Tổng điểm : 211

Bài gửi by Dungboi 6/1/2010, 15:47

Đội Tennis ở Hà Nội kém quá, đánh bằng tay thì ít mà đánh bằng miệng thì nhiều quá ( Kêu gọi và uống bia bằng miệng í). Không biết uống bia xong có đi đánh bằng tay chân gì nữa không đây. Hôm nào mời Đội tennis ở ngoài đó vào Sài Gòn giao lưu học hỏi thôi.
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 8/1/2010, 15:43

Đội SG mạnh mồm ghê, không biết trình độ thế nào nhỉ? Chỉ dựa vào việc
    to mồm thì chưa nói trước được gì đâu. Chờ đến khi tiếp chiêu anh em SG
    thì anh em HN cũng ổn lắm rồi. Hy vọng sẽ có bữa giao lưu xem tay chân
    thế nào?
    Ngày mai mình đi Cao Bằng nên chủ nhật này ko ra sân được. Hôm trước có
    ngồi nhậu cùng Phú Tun, Nam ràng và có nhận lời thách đấu vào chủ nhật
    tuần sau: Phú và Nam thi đấu cùng mình và Tùng. Cũng chỉ là bữa ăn sáng
    và cafe cho cả đội thôi. Không biết Tùng có mạnh dạn nhận lời thách đấu
    không nhỉ? Tuy mình mới tập nhưng cũng chỉ mong được cọ xát và học hỏi.
    Đề nghị Tùng cho ý kiến để anh em lên chương trình.
    NIEN CS
    NIEN CS

Tổng điểm : 207

Bài gửi by NIEN CS 13/1/2010, 03:57

Dạo này bận quá, không đánh đấm được mấy, không biết anh em tập tành thế nào? Nếu Hào, An Quý thấy ổn ổn thì ta tổ chức giải tất niên. Hào thống kê những anh em tham gia sau đó phân hạng A, B và bốc thăm chia cặp. Hai chủ nhật tới mình bậm, anh em chuẩn bị 2 tuần đến 30/1 đấu. OK?
    hoang hung
    hoang hung

Tổng điểm : 688
    Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung 13/1/2010, 08:01

Có lẽ giải tán đi nhẩy???
    Ai cũng hào hứng, nhưng thấy người ra sân ít dần. Có lẽ trời lạnh quá ha. Thôi thi để đến mùa hè khởi động lại là vừa, hoặc vào Sài Gòn với Cảnh. Cảnh em có được không, để đội Tennis Hà Nội có ý kiến.
    canhhv
    canhhv

Tổng điểm : 392

Bài gửi by canhhv 13/1/2010, 16:35

Nhậu từ hôm chủ nhật đến hôm nay mới tỉnh.
    THôi mùa đông lạnh lắm, anh em tạm nghỉ nhé, chứ đừng hô hào nhiều quá mà khôgn thực hiện đc chán lắm, hehe.
    Tốt nhất là anh em nên tổ chức thi đấu vào ngày 14/2/2010, đó cũng là ngày chủ nhật, mà ai cũng đc nghỉ, k phải đi công tác.
    Mà vào SG thi đấu thì càng hay, vì thời tiết rất phù hợp.
    Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Icon_basketball
    hoang hung
    hoang hung

Bài gửi by hoang hung 13/1/2010, 17:41

14/02 là mồng 1 Tết đó Cảnh à.
    Ông nói thi đấu ngày đó là thi đấu ở Vinh rồi. Phải bảo Kiên thọt chuẩn bị sân bãi thôi. Tôi sẽ làm khán giả, hoặc ai muốn thi đấu kiểu khác thì chơi cầu lông với Thắng bự hoặc với tôi cũng được.
    Hehe.
    Quy
    Quy

Tổng điểm : 386

Bài gửi by Quy 18/1/2010, 13:02

Nghe hấp dẫn đấy. Bạn Kiên và Hưng tổ chức tại Vinh đi nhé. Chi cần sân càng bé càng tốt và sau đó là mảnh chiếu để ngồi là ổn thôi. Tôi tết nay không về quê nhưng nếu có giải thì sẽ về thi đấu sau đó quay ra Hanoi cũng OK.
    Anh em đội tennis lưu ý: Tuần này nắng ấm rồi, ra sân chăm chỉ để còn có kế hoạch xuống núi nhé. Sáng mai (thứ 3) sẽ đánh bình thường đấy.
    Chủ nhật này thi đấu xong tất niên là đẹp nhất đấy. Mấy khách mời: Tùng, Tấn, Niên và Nam ràng lên tiếng nhé.
    Quy
    Quy

Bài gửi by Quy 25/1/2010, 16:24

Tìm mãi mới thấy cái mục: Sinh hoạt hội tennis. Chứng tỏ là anh em dạo này không quan tâm lắm về thể thao thì phải.
    Ngày mai trời mưa anh em có ra sân được không thì báo lại sớm nhé.
    Phó tổng Tùng và Hào tìm xem có sân nào để anh em đánh buổi tối thì hay hơn nhé. Trời lạnh này đánh buổi sáng vất vả quá
    namnt
    namnt

Tổng điểm : 158

Bài gửi by namnt 26/1/2010, 18:38

Chú Quý nói đúng đấy, trời cứ rét đậm rét hại lâu thì chương trình nâng cao sức khoẻ và giao lưu thể thao của anh em không thực hiện được. Chuyển sang buổi tối khả thi hơn đấy.
    Quy
    Quy

Bài gửi by Quy 27/1/2010, 14:15

THÔNG BÁO
    Hưởng ứng lời kêu gọi của Nam, Niên và một số thành viên khác, tôi xin đưa ra đề xuất tổ chức giải tennis xem có được không nhé.
    1. Chủ đề của giải: Giải tennis nồi lẩu vàng
    2. Thành phần và thể thức tham gia:
    Hạt giống loại I: Nam béo, Tùng cắc, Tấn váy, Niên lù
    Hạt giống loại II: Hào, An, Quý, Phú Tun
    Mỗi thành viên của loại I sẽ bốc thăm chọn cho mình một đối tác của loại II. Như vậy sẽ có 4 cặp. Chia thành 2 bảng A, B đấu để phân định nhất nhì từng bảng sau đó đấu tranh giải nhất, nhì, ba và tư.
    Mỗi trận đấu chỉ có 3 rơ, thắng 2 coi như thắng.
    3. Trọng tài và khách mời: Nam ràng và các bạn còn lại của 12B1 không có tên nói trên
    4. Thời gian: Chủ nhật tuần này ngày 31/1/2010.
    5. Địa điểm: Sân Vina con cò (nơi luyện tập của nhóm Hào, An, Quý)
    6. Giải thưởng: Uống beer tới bến tại Lan chín. Chi phí bữa beer sẽ là phần thưởng của giải và được chia 6 phần như sau:
    - Đội giải nhất: Không phải trả tiền. Vừa uống vừa có quyền ngồi chê các đội còn lại
    - Đội nhì: nộp 1 phần
    - Đội ba: nộp 2 phần
    - Đội 4: nộp 3 phần + ngồi im lặng để nghe các bác của các đội còn lại "phán"
    7. Đầu ra quan trọng của giải:
    - Kế hoạch định hướng (từ nhà đến bếp) cho đội tennis 12B1.
    - Kế hoạch đón anh 2 SG Cảnh và Việt kiều Tăng.
    Loa loa... đề nghị bà con cho ý kiến sớm để còn sắp xếp sân bãi và báo cho thầy dạy tennis biết. Rất rất mong bà con quan tâm vì tinh thần thể thao thượng võ nhé.
    Những thành viên nào của 12B1 vào diễn đàn đọc mục này mà không đưa ra nhận xét nào cho ban tổ chức thì bạn nên tự thưởng bằng cách:
    - Tự vào nhà vệ sinh đọc to 3 từ tiếng anh: goal goal goal
    - Tối về trước khi đi ngủ đọc nốt 3 từ ăng ăng ăng :-)

Thay mặt ban tổ chức
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 27/1/2010, 15:38

Rất hưởng ứng lời kêu gọi của Quý. Thời gian vừa qua do nhiều nguyên nhân mà tinh thần tập luyện của anh em rất là chểnh mảng, thành thật xin lỗi mọi người. Hy vọng thời gian tới qua đợt tết nhất và gió rét thì anh em sẽ chăm chỉ hơn. Đằng nào cũng đóng tiền sân hết quý 1 rồi, anh em cố gắng ra cho đỡ phí. Mình đang sụt sịt và sốt nên sáng mai cũng ko thể tham gia cùng anh em được.
    Giải Nồi lẩu vàng nên tổ chức vào sáng chủ nhật có thể là tuần này hoặc là tuần sau. Nếu tổ chức muộn hơn nữa thì hơi khó. Rất mong nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình của mọi người.
    hoang hung
    hoang hung

Bài gửi by hoang hung 27/1/2010, 17:16

Những thành viên nào của 12B1 vào diễn đàn đọc mục này mà không đưa ra nhận xét nào cho ban tổ chức thì bạn nên tự thưởng bằng cách:
    - Tự vào nhà vệ sinh đọc to 3 từ tiếng anh: goal goal goal
    - Tối về trước khi đi ngủ đọc nốt 3 từ ăng ăng ăng :-)

Hơi cực đoan rồi. 12B1 đâu có thể tham gia gải này hết được, vì vậy chỉ đọc thôi con khó có thể nhận xét được gì nhiều. Tuy nhiên, chúc các bạn tổ chức gải thanh công.
    Dungboi
    Dungboi

Bài gửi by Dungboi 28/1/2010, 08:09

Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Icon_basketball Để xem vụ này mấy tay Tennis ở Hà Nội tổ chức giải này ra sao, hay lại toàn đánh banh bằng mồm đây. Ngồi im nghe thông tin từ Hà Nội!!! Sinh hoạt hội Tennis - Page 7 Icon_basketball
    lamtanvth
    lamtanvth

Bài gửi by lamtanvth 28/1/2010, 16:47

Chu Quy de xuat giai tenis này có vẻ được đấy, nhưng không biết thời tiết có ủng hộ không. Thế đề nghị cho biết thời gian thi đấu từ mấy giờ đến mấy giờ để còn chuẩn bị tinh thần
    haopt
    haopt
    Admin

Bài gửi by haopt 29/1/2010, 11:05

Đề nghị tổ chức vào chủ nhật tuần này, thời gian: 6h-8h sáng. An thông báo thông tin cụ thể đến từng người để nắm bắt tình hình để chuẩn bị thể lực, tinh thần. Xem xét kỹ thời gian nhé, nếu cần có thể thỏa thuận xin thêm sân sau một ít - vì mình quen.
    Quan trọng nhất là thời tiết và tinh thần tham gia của anh em, hôm nay là thứ 6 rồi đề nghị An lên kế hoạch cụ thể gấp.
    Cong ăn cong, thẳng ăn thẳng ... máu lên lào là máu lên lào ...
    Dungboi
    Dungboi

Bài gửi by Dungboi 29/1/2010, 11:08

Hoan hô tinh thần Tennis của mấy anh em Hà Nội, hy vọng giải đấu thành công tốt đẹp. Tinh thần thể dục của Nguyễn Công Hoan muôn năm!!!!

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 20/5/2024, 04:36