12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Latest topics

» HAPPY BIRTHDAY!
by Gió Lào 13/2/2013, 13:38

» Cảm xúc tháng Mười một (Viết cho tuổi 37)
by Gió Lào 23/11/2012, 11:49

» Tạm biệt tháng 9
by Gió Lào 14/11/2012, 17:18

» Cảm xúc tháng Mười
by Gió Lào 14/11/2012, 17:03

» Tạm biệt tháng 10
by Gió Lào 14/11/2012, 17:01

» HAPPY VIETNAMESE WOMAN DAY
by Dungboi 24/10/2012, 11:17

» GÓC LÃNG MẠN
by Gió Lào 20/9/2012, 14:23

» Suy ngẫm về cuộc sống thường ngày
by Dungboi 17/9/2012, 13:47

» ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG
by lamtanvth 12/9/2012, 09:12

» Nhật ký Kyoto
by Gió Lào 10/9/2012, 10:53

» XIN CHÚC MỪNG LỚP TA CÓ THÊM THÀNH VIÊN NHÍ
by NIEN CS 8/9/2012, 02:46

» Cảm xúc tháng Chín
by Gió Lào 4/9/2012, 13:27

Top posters

haopt (2395)
VỀ VỤ THUÊ HOST Bar_leftVỀ VỤ THUÊ HOST BarVỀ VỤ THUÊ HOST Bar_right 
Gió Lào (851)
hoang hung (664)
Quy (374)
canhhv (372)
Tang (306)
nguyentrongtinh75 (305)
NIEN CS (210)
Dungboi (202)
chunghuyen (194)

5 posters

VỀ VỤ THUÊ HOST

Gió Lào
    Gió Lào

Tổng điểm : 986
    Tổng điểm : 0

VỀ VỤ THUÊ HOST Empty VỀ VỤ THUÊ HOST

Bài gửi by Gió Lào 19/4/2009, 17:21

Mầy hôm vừa rồi vì bận việc gia đình nên mình không vào 4rum được. Hôm qua họp mặt tại nhà Niên không biết tình hình thế nào. Hom nay len 4rum để theo dõi vẫn chưa thấy tin tức gì cả. Chắc anh em nhà mình nhậu nhẹt quá đà hay sao mà quên nhiệm vụ thế.
    Đề nghị Admin và Hào xem tình hình thông nhất vụ thuê host thế nào báo cáo để anh em được biết với.
    Qua một thời gian search trên mạng mình thấy ít lớp nào có 4rum lắm. Chắc là số lượng thành viên quá it nên duy trì cho 4rum cũng rất khó cho admin. Nói thì dễ nhưng làm thì khó lắm. 4rum của mình hoạt động cũng đẫ được 1 tháng rồi nhưng số lượng thành viên cũng chưa đầy đủ. Một lớp có 21 mạng mà còn khó khăn như thế thì nghe buồn quá. Người ta bảo càng ít càng dễ bảo nhưng xem ra vụ này không đúng quy luật lắm. Đồng ý là nhiều người rất bận nhưng chẳng lẽ bận đến thế sao.
    Tôi thấý lớp mình có nhiều người rất tích cực cũng rất mừng. Nói nhiều quá cũng chán, mà lặp đi lặp lại cái điệp khúc này thì lại tâm thần mất thôi.
    Hãy phát huy tinh thần 12B1 và Chuyên Toán Bộ!
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Tổng điểm : 198
    Tổng điểm : 5

VỀ VỤ THUÊ HOST Empty Re: VỀ VỤ THUÊ HOST

Bài gửi by NguyenNhatAn 20/4/2009, 18:27

Forum thì đã sẵn sàng cho việc up lên host, có lẽ phải quyết mua host thôi chứ từ hôm đến giờ forum bị down mất 2 lần. Sau khi có ý kiến của ban quản trị lớp, mình sẽ thực hiện ngay
    haopt
    haopt
    Admin

Tổng điểm : 2506
    Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt 20/4/2009, 19:25

Thực sự là tinh thần trách nhiệm của anh em chưa cao, nên để thống nhất được không hề đơn giản.
    Rất buồn nhưng không biết phải làm sao để thay đổi được tình hình???
    Buổi gặp mặt nhà Niên rất vui nhưng cũng không thống nhất được cụ thể vấn đề. Từng người phải nhiệt tình tham gia thì mới mong diễn đàn hấp dẫn và thu hút được anh em. Có lẽ khả năng sống còn của diễn đàn cũng cần phải được nghiêm túc xem xét lại. Quanh đi quẩn lại chỉ có một số người tham gia thì cũng thực sự là chán nản. Đừng vội kêu ca khi bản thân mình chưa thực sự nhiệt tình.
    Mình không đồng tình với ý kiến mở rộng diễn đàn vì như thế thì nội dung sẽ loãng và sẽ mất tính chất là diễn đàn của lớp. Với lại ban quản trị cũng sẽ không thể nào kham nổi để điều hành diễn đàn đi đúng hướng.
    Đến lúc đấy chắc chắn rằng chúng ta sẽ khó nhận ra nhau, khó lòng chia sẻ những cái riêng có của 12B1. Nếu là một diễn đàn mở rộng thì chúng ta ko thể so sánh được với rất nhiều diễn đàn hiện nay đang có trên mạng.
    Rất mong mọi người cân nhắc và sớm đưa ra ý kiến để chúng tôi được biết suy nghĩ và ý tưởng của từng người.
    Kêu gọi nhiều mà không có kết quả thì thật thất vọng. Cũng khó lòng trách được khi họ không quan tâm và không nhận được thông tin.
    To An: không nên vội vàng quyết định thuê host khi chưa nhận được đa số đồng tình của mọi người, hãy kiên nhẫn chờ đến khi tất cả mọi người cùng lên tiếng (mặc dù có thể là phải chờ rất .... rất lâu)
    NIEN CS
    NIEN CS

Tổng điểm : 207
    Tổng điểm : 0

Bài gửi by NIEN CS 21/4/2009, 22:51

Mình đồng ý với Hào về việc hạn chế thành viên. Tuy nhiên làm như thế nào để thông tin của ta đưa lên nó đúng chủ đề nhỉ! Nhiều khi post theo hứng nên khó theo dõi quá. An có thể điều chỉnh lại một chút được không?
    NguyenNhatAn
    NguyenNhatAn
    Admin

Tổng điểm : 198
    Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn 22/4/2009, 10:40

Về việc post cho đúng nơi đúng chỗ một phần do các thành viên tham gia, một phần do các mod theo dõi, di chuyển các chủ đề cho nó phù hợp. Có vẻ việc theo dõi post bài các mod (Hào, An, Tăng) chưa làm hết trách nhiệm hoặc chưa thành thạo. Cái này các mod chú ý nhé, mình cũng sẽ trợ giúp các mod còn lại.
    Tang
    Tang

Tổng điểm : 332
    Tổng điểm : 1

Bài gửi by Tang 24/4/2009, 18:16

Có lẽ cũng nên theo ý Hào cứ để thêm thời chạy thử nghiệm đã An ạ.
    Thời gian này cứ khuyến khích anh em mọi người ai có gì hay nhiệt tình tham gia mở thêm tiết mục hoặc viết bài để DD sôi nổi.
    Mình cũng chưa làm mod tốt lắm nên sẽ cố gắng hơn.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 20/5/2024, 18:28