12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Latest topics

» HAPPY BIRTHDAY!
by Gió Lào 13/2/2013, 13:38

» Cảm xúc tháng Mười một (Viết cho tuổi 37)
by Gió Lào 23/11/2012, 11:49

» Tạm biệt tháng 9
by Gió Lào 14/11/2012, 17:18

» Cảm xúc tháng Mười
by Gió Lào 14/11/2012, 17:03

» Tạm biệt tháng 10
by Gió Lào 14/11/2012, 17:01

» HAPPY VIETNAMESE WOMAN DAY
by Dungboi 24/10/2012, 11:17

» GÓC LÃNG MẠN
by Gió Lào 20/9/2012, 14:23

» Suy ngẫm về cuộc sống thường ngày
by Dungboi 17/9/2012, 13:47

» ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG
by lamtanvth 12/9/2012, 09:12

» Nhật ký Kyoto
by Gió Lào 10/9/2012, 10:53

» XIN CHÚC MỪNG LỚP TA CÓ THÊM THÀNH VIÊN NHÍ
by NIEN CS 8/9/2012, 02:46

» Cảm xúc tháng Chín
by Gió Lào 4/9/2012, 13:27

Top posters

haopt (2395)
Nghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam Bar_leftNghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam BarNghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam Bar_right 
Gió Lào (851)
Nghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam Bar_leftNghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam BarNghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam Bar_right 
hoang hung (664)
Quy (374)
canhhv (372)
Tang (306)
nguyentrongtinh75 (305)
NIEN CS (210)
Dungboi (202)
chunghuyen (194)

Nghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam

hoang hung
    hoang hung

Tổng điểm : 688
    Tổng điểm : 4

Nghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam Empty Nghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam

Bài gửi by hoang hung 17/12/2011, 20:34

Ở vòng chung kết của một cuộc thi hoa hậu quốc tế nọ, ban giám khảo (BGK) có đưa ra câu hỏi như sau để hỏi các thí sinh:
    -Các Cô hãy sơ lược đôi chút về bản thân và nói lên mong ước của các cô trong tương lai?
    Sau khi nghe xong câu hỏi, các cô gái lần lượt trả lời. Cuối cùng , đến lượt của Miss áo dài đến từ VN … Miss áo dài VN chậm rãi bước lên trả lời.
    Miss : Dạ kính chào ban giám khảo và toàn thể khán giả, trước hết em xin kể một đôi điều về cuộc đời của em . Cuộc đời của em gặp nhiều gian truân lắm , em đã trải qua 3 đời chồng , mà đến hiện nay , em vẫn còn trinh…..
    BGK: Xin cô giải thích rõ ràng hơn, đã qua 3 đời chồng mà làm sao cô vẫn còn trinh??
    Miss: Dạ thì có gì đâu, thằng chồng đầu tiên của em làm ở trong Viện Bảo Tàng, châm ngôn của ổng lúc nào cũng là: ” Cấm sờ vào hiện vật “. Đến thằng chồng thứ 2 , ảnh làm ở Cục Điều tra Hình sự , lúc nào miệng cũng nói: ” Giữ nguyên hiện trường”. Cuối cùng, em nản quá , em lấy thằng chồng thứ ba , anh chàng này thì làm ở Bộ Kế Hoạch & Đầu Tư, ông này thì khá hơn 2 thằng chồng cũ của em , nhưng cũng suốt ngày chỉ có: “Vạch ra” …nhưng “không làm gì hết” , thiệt là tức chết ……!!
    BGK: …….?????
    Miss: Cho nên , em có một ước mơ nhỏ nhoi thôi, đó là lấy được một người chồng vừa ý, em không dám đòi hỏi, chỉ cần ảnh đạp xích lô cũng được…
    BGK: Sao vậy????
    Miss : Bởi vì có chồng đạp xích lô sướng lắm , cứ “leo lên” là “đạp liền”…hì hì !!!

--------------
    Như vậy 12B1 có Vụ trưởng Tấn làm ở Bộ Kế hoạch đầu tư rồi,có ai làm Điều tra Hình sự và Viện Bảo tàng không nhỉ???
    Chắc không ai ĐẠP XÍCH LÔ cả nhỉ. Suy ra lấy Hoa hậu không đến lượt chúng ta.

hoang hung
    hoang hung

Tổng điểm : 688
    Tổng điểm : 4

Nghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam Empty Re: Nghề nghiệp của chúng ta và Miss Việt Nam

Bài gửi by hoang hung 21/12/2011, 14:50

1/ Bác sĩ (Hòa, Quý...)
    Thường nói “Hãy cởi quần áo ra!”
    2/ Nha sĩ (Ai???)
    Hay nói “Hãy mở to ra!”
    3/ Người giao hàng
    Luôn nói “Tôi đặt nó phía trước hay phía sau?”
    4/ Nhà thiết kế nội thất (Thắng, Dũng Bội...)
    Chuyên nói “Một khi vào trong, bà sẽ khoái mê!”
    5/ Chuyên gia thị trường chứng khoán (Tùng, Hào ... một thời)
    Vẫn nói “Sẽ leo lên, rồi sụt và hạ xuống dần dần!”
    6/ Chuyên gia ngân hàng (Hào, Tùng, Hưng ...)
    Thường tư vấn: “Nếu rút ra quá sớm, sẽ mất hết lợi ích!”
    7/ Nhân viên lắp điện thoại (Nam ???)
    Gặp ai cũng hỏi: “Bà muốn trên bàn hay dựa vách tường?”…

Hôm nay: 19/4/2024, 21:43