12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile
12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

HAPPY BIRTHDAY!

Share

Re: HAPPY BIRTHDAY!

Bài gửi by lamtanvth on 21/7/2010, 09:04

Ah, Chú An, chia buồn lại già thêm 1 tuổi nhé. Nhưng chúc chú gừng gàng già càng cay nhé.
canhhv

Tổng điểm : 392
Tổng điểm : 3

Bài gửi by canhhv on 23/7/2010, 10:08

Chúc mừng sinh nhật chú An nhé.
CHúc bạn sức khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

Giơ tay với thử trời cao thấp
Xoạc cẳng đo xem đất vắn dài
Dungboi

Tổng điểm : 211

Bài gửi by Dungboi on 23/7/2010, 16:43

CHÚC MỪNG SINH NHẬT SỸ QUAN AN NHÉ. CHÚC SỨC KHOẺ, THÀNH ĐẠT!
lamtanvth

Tổng điểm : 198
Tổng điểm : 0

Bài gửi by lamtanvth on 26/7/2010, 15:11

Nhân dịp tuổi mới, thấy chú An có lời rủ anh em tụ tập mả chẳng thấy báo cho anh em địa điểm và thời gian gì cả nhỉ.

Đừng hỏi Tổ quốc đã làm gì cho ta, mà hãy hỏi ta đã làm gì cho Tổ quốc hôm nay.
canhhv

Tổng điểm : 392

Bài gửi by canhhv on 1/9/2010, 14:16

Sắp đến ngày sinh nhật Dũng rồi. Mấy hôm tới đi công tác nên sợ bận rộn k vào diễn đàn chúc mừng được.
Chúc mừng sinh nhật Dũng nhé.
Chúc chú Dũng luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Cố gắng theo chú Quý him kiếm thêm nàng công chúa.
Chúc cho tình bạn và sự hợp tác công việc mãi mãi tốt đẹp.
Laughing

Giơ tay với thử trời cao thấp
Xoạc cẳng đo xem đất vắn dài

nguyentrongtinh75

Tổng điểm : 342

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 2/9/2010, 09:29

Chúc mưng sinh nhật anh Dũng.
Theo thông tin anh canh thì anh Qui giỏi sinh con gái à?
Còn muốn sinh con trai thi giấy bút đên đây tui trao đổi cho
Không có gi khó cả đúng khong anh qui
Dungboi

Tổng điểm : 211

Bài gửi by Dungboi on 4/9/2010, 14:03

Cám ơn Cảnh, Tính, Quý và các bạn nhiều, bước sang tuổi 36 rồi mà nghe được chúc mừng sinh nhật vẫn thấy vui quá, không biết đến tuổi 63 nghe happy birthday nghe thế nào đây, he he...
Cũng đang có kế hoạch sinh thêm đứa con gái, không biết mang sách vở tới gặp bạn nào đây, lớp mình có nhiều thầy co giỏi vụ này lắm đây.he he.
haopt
Admin

Tổng điểm : 2506
Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt on 6/9/2010, 06:45

chuc mung SN Dung nhe.
Minh dang o Lhasa thu phu cua Tay Tang, se co rat nhieu trai nghiem thu vi cho chuyen di nay.
se ko vao duoc 4r thuong xuyen nen mong cac ban thong cam.

ĐẤT KHÁCH MUÔN TRÙNG SAO NHỎ HẸP
QUÊ NHÀ MỘT GÓC NHỚ MÊNH MÔNG
NguyenNhatAn
Admin

Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn on 6/9/2010, 09:43

chúc mừng SN Dũng nhé. Sang tuổi mới sẽ gặt hái được nhiều thành công (Cứ ký được nhiều hợp đồng với anh Cảnh là ok rồi). Năm nay cố gắng ra lò một bé gái nhé chứ đừng giống Tính và mình.
chunghuyen

Tổng điểm : 224

Bài gửi by chunghuyen on 6/9/2010, 11:04

Chuc mung sinh nhan Dung bo va Dung con nhe
hoang hung

Tổng điểm : 688
Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung on 6/9/2010, 15:25

CHÚC MỪNG SINH NHẬT DŨNG.
HY VỌNG VÀO TUỔI 63 CỦA DŨNG, VẪN ĐƯỢC TIẾP TỤC CHÚC MỪNG SINH NHẬT QUA 4R NÀY. CÁC BẠN THẤY SAO???

Thật dễ nuối tiếc về 1 điều gì đó đã mất...nhưng thật khó nhận ra và trân trọng những gì ta đang có...
Gió Lào

Tổng điểm : 986

Bài gửi by Gió Lào on 10/9/2010, 16:41

Xin lỗi Dũng boi vì hôm nay vao 4r mới biết đã qua sn hai bố con mày. Chúc mừng hai bố con nhé. Hình như vợ mày cũng sn tháng này hay sao ấy nhỉ?

"Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt..."
Gió Lào

Bài gửi by Gió Lào on 10/9/2010, 16:42

Xin lỗi Dũng boi vì hôm nay vao 4r mới biết đã qua sn hai bố con mày. Chúc mừng hai bố con nhé. Hình như vợ mày cũng sn tháng này hay sao ấy nhỉ?

Gió Lào

Bài gửi by Gió Lào on 22/9/2010, 11:53

Thuc su xin loi anh 2! Dung la ae co loi khi quen mat sn cua mot ai do. Co nguoi sn thi duoc lam tho, loi chuc mung rat nhieu. Trong khi co nguoi thi bi nguoi khac quen mat ngay sn. Neu xet mot cach khong toan dien thi hinh nhu co su phan biet ban be o lop ta??? Nhung may man thay! Xet mot cach toan dien thi khong the co chuyen phan biet nhu vay duoc. Nhieu khi mot nguoi nho la ca lop se biet, nhung dakhong ai nho thi se quen het vi ko vo ao nhac nho ca. Minh da thu tim toi tim kiem chuc nang tu dong nhac nho cua 4rum nhung chua thanh cong. Hi vong la se lam duoc. Do do neu ai trong lop co bi ban be quen sn nhat thi cung dung voi buon nhe. Moi nguoi van mai la an tot ma. Noi sao thi noi, muon van con hon khong. Do do, xin chuc anh 2 manh khoe, hanh phuc, thanh dat va May Man nua! ( it ra may man la duoc ban be nho ngay sn)

namnt

Tổng điểm : 158

Bài gửi by namnt on 24/9/2010, 21:21

Mấy ngày không vào mạng nên không biết sinh nhật anh hai SG mà chúc mừng. Thôi thì chúc sau vậy: chúc anh giữ gìn sức khỏe nơi chốn phồn hoa nhà xe đèn hoa rực rỡ để hôm nào ra Bắc có sức uống bia với anh em. Mà anh cũng đừng buồn vì SN tui có ai nhớ tới đâu.
haopt
Admin

Bài gửi by haopt on 8/10/2010, 13:09

Năm nay lớp chúng ta có một người được tổ chức sinh nhật rất to, to hơn tất cả những người sinh ra tại VN này. Sinh nhật lần này có rất nhiều hoạt động để chúc mừng, toàn thể nhân dân Việt Nam và quốc tế đều biết đến - còn được gọi là ĐẠI LỄ. Có cả diễu binh, có cả bắn pháo hoa (hụt) và nhiều chương trình khác nữa. Một sinh nhật đáng nhớ và ai cũng phải thèm muốn.
Chúc mừng sinh nhật Quý him.

hoang hung

Tổng điểm : 688
Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung on 8/10/2010, 13:31

Người có sinh nhật đó thì quá vui rồi, nhưng những người khác (ví như vợ chồng ...) thì khá phức tạp. Đại lễ năm nay, hàng nghìn người diếu hành. Còn những năm khác, báo đài cũng đầu thông tin về ngày Giải phóng thủ đô. Ngày này là Sinh nhật vợ mình đó. Không thể nào quên.
Sao SN Quý him không thấy 4R thông báo nhỉ?
Chúc mừng SN Quý him nhé, cả nước đang hướng đến Quý đó nha.
Nhân đây, cũng xin Chúc mừng SN vợ luôn nhé.

Thật dễ nuối tiếc về 1 điều gì đó đã mất...nhưng thật khó nhận ra và trân trọng những gì ta đang có...
Quy

Tổng điểm : 386

Bài gửi by Quy on 8/10/2010, 16:06

Haha cám ơn Hào, Hưng và các bạn đã nhớ đến ngày sinh nhật của tớ nhé.
Mỗi mùa xuân sang già thêm một tuổi nhưng sẽ cố gắng để chỉ già từng phần và không bị lão hóa sớm.

Hưng nhớ mua quà thật ý nghĩa cho vợ đi nhé. Bởi vì cả Hà nội đang nháo nhác lên vì sinh nhật vợ ông đấy, cẩn thận đề phòng Hà nội haha..

Đúng là cuộc đời tớ cũng không thể mơ được là có thể tổ chức sinh nhật mình trị giá 4,5 tỷ USD (tương đương 10% tổng thu nhập Quốc gia, rất mong bà con bão lụt ở Hà Tĩnh và Quảng Bình thông cảm cho tôi)
namnt

Tổng điểm : 158

Bài gửi by namnt on 8/10/2010, 23:02

Chúc mứng SN Quý Him nhé, nếu ko bị nổ pháo hoa ở Mỹ đình thì SN chú còn hoành tráng hơn nhiều đấy.
Gió Lào

Bài gửi by Gió Lào on 9/10/2010, 20:18

Định mần bài thơ mừng sinh nhật Q nhưng không khí Đại lễ to quá nên ko còn tâm trạng mô mà viết cả. Năm sau nhe!

NIEN CS

Tổng điểm : 207

Bài gửi by NIEN CS on 9/10/2010, 23:57

CHÚC MỪNG SINH NHẬT QUÝ! Thông báo để anh em biết, việc bắn pháo hoa chúc mừng sinh nhật vẫn diễn ra bình thường. Chỉ có điều thay vì 29 điểm, pháo được dồn về sân Mỹ Đình gần nhà chủ nhân để bắn cho hoành tráng. Thay mặt chủ nhân buổi lễ, mời tất cả anh em đến dự vào tối 10/10

Một người có thể rời quê hương nhưng quê hương không thể rời khỏi một con người!
NguyenNhatAn
Admin

Bài gửi by NguyenNhatAn on 12/10/2010, 10:04

Chúc mừng SN chú Quý nhé, hôm CN đánh tennis đã chúc mừng rồi nhưng lên diễn đàn cho nó xôm. Dạo này ban quản trị hơi đi xuống, xin nhận lỗi với tất cả anh em
NguyenNhatAn
Admin

Bài gửi by NguyenNhatAn on 12/10/2010, 10:05

Chúc mừng SN chú Quý nhé, hôm CN đánh tennis đã chúc mừng rồi nhưng lên diễn đàn cho nó xôm. Dạo này ban quản trị hơi đi xuống, xin nhận lỗi với tất cả anh em
haopt
Admin

Bài gửi by haopt on 25/10/2010, 09:31

28/10 là sinh nhật một thành viên trong lớp chúng ta. Nhắc trước để đỡ quên và mọi người có thể chúc mừng SN đồng chí này sớm.
Hy vọng từ nay chúng ta có thể ít có điều kiện gặp nhau nhưng sẽ cố gắng nhớ và gửi lời chúc mừng sinh nhật đến các thành viên của diễn đàn. Mọi người cùng nhắc nhở nhau nhé.
Note: các thành viên cần khai báo ngày sinh của mình ở phần lý lịch đầy đủ.

khoi12B1

Tổng điểm : 28

Bài gửi by khoi12B1 on 25/10/2010, 20:41

Hao nhac moi nhớ tới Chung Huyền.
Chuc mung sinh nhat Chung Huyền, chuc vo chong & gd vui ve hanh phuc, con ngoan hoc giỏi, ông bà khỏe mạnh... Arrow

nguyentrongtinh75

Tổng điểm : 342

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 25/10/2010, 20:57

Từ nơi xa, chúc mừng anh Chung điện lực những gì anh mong muốn đều đạt được.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 10/12/2018, 19:57