12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile
12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

HAPPY BIRTHDAY!

Share

Re: HAPPY BIRTHDAY!

Bài gửi by lamtanvth on 1/6/2010, 09:36

Nhân ngày quốc tế thiếu nhi, chúc các cháu của đại gia đình ta (trong đó có đứa con của tui mới được 13 tuần tuổi vẫn còn trong bụng mẹ) mạnh khỏe, ngoan, học giỏi. Đề nghị các bố mẹ có cháu nào đoạt thành tích xuất sắc trong học tập hay trong lĩnh vực văn hóa, âm nhạc,.. thì thông báo cho diễn đàn để biểu dương và khen thưởng các cháu.

nguyentrongtinh75

Tổng điểm : 342
Tổng điểm : 3

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 10/6/2010, 19:48

Chúc mứng sinh nhật Hào. Sinh nhật năm nay trùng với ngày hội bóng đá thế giới. Thât đặc biệt.
haopt
Admin

Tổng điểm : 2506
Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt on 11/6/2010, 11:31

Cám ơn Tính. Hầu hết những giải bóng đá lớn như WC hay Euro đều khai mạc trong khoảng thời gian này.
Dạo này sức khỏe hơi yếu vì phải nhậu nhiều, ít được tham gia thể thao nên phải hẹn anh em vào tuần sau làm 1 bữa nhé.

ĐẤT KHÁCH MUÔN TRÙNG SAO NHỎ HẸP
QUÊ NHÀ MỘT GÓC NHỚ MÊNH MÔNG
NIEN CS

Tổng điểm : 207
Tổng điểm : 0

Bài gửi by NIEN CS on 14/6/2010, 15:59

Ồ! máy hôm bận quá không vào 4R được. Hôm nay vào mới biết là sinh nhật Hào. Chúc bạn Hào bước sang tuổi 35 mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành đạt!

Một người có thể rời quê hương nhưng quê hương không thể rời khỏi một con người!
haopt
Admin

Bài gửi by haopt on 15/6/2010, 10:28

Cám ơn Niên, xin đính chính lại nhé: bước sang tuổi 36 rùi (tính cả tuổi mụ theo các cụ đấy). Thực tế ai chả muốn ở mãi tuổi 35. he he.
Cuối tuần này về Cửa Lò, chưa biết có thu xếp được thời gian để gặp gỡ anh em không đây. Sẽ cố gắng!!!

NguyenNhatAn
Admin

Tổng điểm : 198
Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn on 15/6/2010, 11:25

Chúc mừng SN Hào cào nhé, lâu lâu ko thấy ra sân tennis để anh em còn kiểm tra trình độ.
canhhv

Tổng điểm : 392

Bài gửi by canhhv on 16/6/2010, 16:31

Mấy hôm rồi đi công tác Lâm Đồng, bận quá k vào 4rum được.
Vừa về đêm qua. Xin lỗi chú Hào nhé, gửi lời chúc sinh nhật hơi muộn.
CHúc chú thêm tuổi mới tóc bớt bạc đi, sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt.

Giơ tay với thử trời cao thấp
Xoạc cẳng đo xem đất vắn dài
haopt
Admin

Bài gửi by haopt on 17/6/2010, 08:22

Cám ơn An, Cảnh. Về khoản tóc bạc thì các đồng chí yên tâm đi, dạo này bớt nhiều rồi - vì thực tế có còn tóc nữa đâu mà bạc. He he.
Mai mình về Cửa Lò nên chắc cũng không tham gia diễn đàn được trong mấy hôm tới.

Quy

Tổng điểm : 386

Bài gửi by Quy on 17/6/2010, 16:06

Sinh nhật của Lãnh đạo mà 4R của mình chẳng tổ chức gì à?
Chúc mừng Hào nhé. Vào cửa lò mà mất điện thì vào Hà Tĩnh mà chơi nhé. Nhớ giữ gìn thể lực để tuần sau chiến đấu
Tang

Tổng điểm : 332
Tổng điểm : 1

Bài gửi by Tang on 21/6/2010, 16:25

Chúc mừng Sinh Nhật Hào Hói nhé. Hai lăm à?!

Đừng nhậu ốm quá để còn có thằng cầm đầu nhậu nhẹt...

Đang bận xem World Cup tý...Chương trình là sẽ holiday từ 12/12 đến 15/1 DL. Sẽ ở Malai 4 ngày, Xinh 4 ngày, còn lại là VN từ 20/12 DL. Chuẩn bi tinh thần gặp nhau nhé. Xin hứa sẽ có chai 32 mua vui sinh nhật muộn.
haopt
Admin

Bài gửi by haopt on 23/6/2010, 08:59

Cám ơn Quý, Tăng.
Định tổ chức gặp mặt anh em nhưng chưa thu xếp được thời gian phù hợp. Hy vọng sẽ tổ chức được trong tuần này.

Tang

Bài gửi by Tang on 2/7/2010, 13:26

Hết ngày rồi mà chưa thấy ai trừ vợ con chúc nên thôi ta đành chúc nhau cái để còn đánh chén nào... Chúc mừng Sinh nhật Tăng kiện nhé!

Không biết ở VN dạo này hay SN kiểu gì chứ ở đây cứ sau chầu nhậu nhẹt là làm 1 hội poker thường kéo dài khoảng 1-2 ngày (liên tục). Có khi 3 ngày. Nhà mình có ai biết chơi poker để hôm nào T12 về VN thử tài cái nhỉ. Cái này hay lắm đó...

[]
haopt
Admin

Bài gửi by haopt on 2/7/2010, 13:44

Chúc mừng Sinh nhật Tăng kiện.

Sao vội thế!!! Làm gì mà đã hết ngày (chắc chú Tăng tính theo giờ Úc) , bây giờ ở VN đang là 13h, vẫn còn 11h nữa để chúc mừng cơ mà. Hy vọng Tăng sẽ nhận được thêm nhiều lời chúc nữa từ diễn đàn. Nếu có vắng quá thì cũng thông cảm nhé, SN mình được chúc mừng rải rác cả tuần cơ mà (vì nhiều người không thường xuyên vào diễn đàn).

Thực ra mình cũng hơi bất ngờ vì ko thấy diễn đàn cập nhật thông tin, kiểm tra lại mới biết SN Tăng vào ngày hôm nay: 02/07. Tăng và một số người lưu ý nên khai đầy đủ thông tin ở phần lý lịch thì diễn đàn mới tự động báo ở phần Calendar (cột bên trái màn hình). Nếu cập nhật thông tin thì diễn đàn sẽ báo trước từ đầu tháng.

Ví dụ: trong ô Calendar ngày 24/07 được bôi đậm và gạch chân, khi bấm vào sẽ hiện thông thi để mọi người biết đấy là ngày sinh nhật An.

Mọi người lưu ý bổ sung để thuận tiện cho việc theo dõi và thông báo trên diễn đàn nhé.

Chúc Tăng SN vui vẻ và hạnh phúc cùng gia đình.

Gió Lào

Tổng điểm : 986

Bài gửi by Gió Lào on 2/7/2010, 20:01

Happy birthday to Tang! Dzoo 100%!

"Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt..."
hoang hung

Tổng điểm : 688
Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung on 3/7/2010, 11:50

Chúc mừng SN Tăng Kiện nha.

Thật dễ nuối tiếc về 1 điều gì đó đã mất...nhưng thật khó nhận ra và trân trọng những gì ta đang có...

nguyentrongtinh75

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 3/7/2010, 12:21

Chúc Tăng SN vui vẻ và hạnh phúc cùng gia đình.
Vậy là thêm một người qua tuổi 35
Quy

Bài gửi by Quy on 4/7/2010, 16:19

Chuc mung sinh nhat Tang nhe. U35 van da bong va ghi ban deu o tat ca cac san day :-)
Tang

Bài gửi by Tang on 4/7/2010, 17:07

Xin cảm ơn cả nhà nhé. Vẫn là đầy đủ những thành viên thường xuyên của dd!

To Quý: xin yên tâm, cho đến thời điểm này máy vẫn chạy khỏe trên tất cả các mặt trận...

[]
lamtanvth

Bài gửi by lamtanvth on 5/7/2010, 09:18

Lâu lâu không vào diễn đàn nên không biết có sinh nhật a Hào vào tháng 6 và Tăng kiện vào tháng 7. Thôi muộn còn hơn không, chúc 2 anh sang tuổi mới mạnh khỏe, yêu đời với cái tuổi U40.

Đừng hỏi Tổ quốc đã làm gì cho ta, mà hãy hỏi ta đã làm gì cho Tổ quốc hôm nay.

nguyentrongtinh75

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 5/7/2010, 14:09

anh tấn ơi. đã làm gì đến u40. Chúc ở tuổi U40 anh tấn ít nhất đã là vụ trường
lamtanvth

Bài gửi by lamtanvth on 6/7/2010, 08:41

Cảm ơn anh Tĩnh nhìu nhìu, thôi có tý chức cho zui zẻ thôi, lên to quá lúc ấy anh Tĩnh có rủ đi uống bia, hát kara thì khó đi lắm. Với lại U40 tức là under 40 ấy chứ. Chúc a Tĩnh khỏe nhé.

haopt
Admin

Bài gửi by haopt on 19/7/2010, 10:05

Thứ 7 tuần này (24/07) là SN An. Có thể kết hợp với vụ gặp gỡ giữa tuần luôn nhỉ? An thấy thế nào? anh em cùng cho ý kiến nhé.

NguyenNhatAn
Admin

Tổng điểm : 5

Bài gửi by NguyenNhatAn on 19/7/2010, 11:02

Lâu lắm rồi anh em không có dịp ngồi cùng nhau, T7 này nhân dịp SN mình anh em 12B1 tụ tập cái nhỉ. Các bạn ở xa có ai ra dự đc ko? nhớ thông báo sớm nhé. Hào chủ động hộ mình vụ này cái nhé. Tính mầm về VN rồi lên tiếng cái nhỉ
Quy

Bài gửi by Quy on 19/7/2010, 14:42

Chuc mung sinh nhat An (Sang tuoi moi nho cham di danh tennis cho vo con duoc nho nhe).
Sang mai minh di Mien tay den cuoi tuan nen khong tham gia vu nay duoc. A Hai Canh cu uong nhe, co gi Mien tay se online de chia vui :-)
Tang

Bài gửi by Tang on 20/7/2010, 09:30

Chúc mừng sn An nhé!

[]
lamtanvth

Bài gửi by lamtanvth on 21/7/2010, 09:04

Ah, Chú An, chia buồn lại già thêm 1 tuổi nhé. Nhưng chúc chú gừng gàng già càng cay nhé.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 17/8/2018, 10:02