12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile
12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Ngẫu hứng Tháng Sáu

Share
Gió Lào

Tổng điểm : 986
Tổng điểm : 0

Ngẫu hứng Tháng Sáu

Bài gửi by Gió Lào on 5/7/2012, 10:54

Sáng nay sau khi đến lab dự seminar, mình mở máy tính và nhận được một món quà rất ý nghĩa từ một người bạn có cái tên rất đỗi thân thương: Snow Autumn. Thật bất ngờ quá và "bỗng dưng muốn khóc" quá. Không phải khóc chỉ vì nhớ nhà, nhớ quê mà muốn khóc vì tình bạn. Có người bạn FB đã PM cho mình bảo rằng anh có một người bạn rất tuyệt vời vì chị ấy mang lại cho anh một món quà ý nghĩa như thế. Đúng là như vậy, mình rất rất vui vì có những người bạn như thế. Cảm ơn bạn Snow thương mến, cảm ơn tất cả các bạn đã chia sẻ cùng mình những niềm vui cũng như nỗi buồn trong cuộc sống.
Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Đây là món quà đáng yêu đó:

http://www.sggp.org.vn/kinhtedoisong/2012/7/293097/

"Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt..."
hoang hung

Tổng điểm : 688
Tổng điểm : 4

Re: Ngẫu hứng Tháng Sáu

Bài gửi by hoang hung on 6/7/2012, 07:34

Hòa luôn có những người bạn như vậy. Tình cảm và lãng mạn. Thật đáng khâm phục. Không như mình suốt ngày đi kèm với những con số và những triết lý tư duy, văn cũng chỉ là những bản nghị luận, phân tích...
Chúc Hòa ngày càng thành công trong sự nghiệp.

Thật dễ nuối tiếc về 1 điều gì đó đã mất...nhưng thật khó nhận ra và trân trọng những gì ta đang có...

Hôm nay: 14/11/2018, 22:29