12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile
12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Cách đăng ký thành công vào diễn đàn

Share
NguyenNhatAn
Admin

Tổng điểm : 198
Tổng điểm : 5

Cách đăng ký thành công vào diễn đàn

Bài gửi by NguyenNhatAn on 23/3/2009, 09:59

Khi đăng ký, bấm vào nút đăng ký, đọc nội quy và bấm nút tôi đồng ý: nhập tên, mail, mật khẩu. Bấm xác nhận và sau đó nhập lại mật khẩu (mật khẩu này giống với mật khẩu bạn khai báo trước đó). Bấm xác nhận là xong.
Bạn phải đăng ký bằng email thật mà mình đang sử dụng. Diễn đàn sẽ tự động gửi mail kích hoạt về địa chỉ mail đó. Bạn bấm vào đường link trong mail do diễn đàn gửi đến để kích hoạt. Chúc các bạn thành công.
Quy

Tổng điểm : 386
Tổng điểm : 3

Re: Cách đăng ký thành công vào diễn đàn

Bài gửi by Quy on 27/3/2009, 13:44

Razz hoan hô chú bộ đội An.
Hoành tá tràng nhẩy.
Hào cào kiếm đâu ra ảnh đẹp thế. Share cho anh em 12 B1 đi (Cho anh em xin số điện thoại không là báo cáo vợ ngay đấy :-)
Q
Quy

Tổng điểm : 386

Bài gửi by Quy on 10/4/2009, 11:26

An oi, post anh và video clip thế nào
Tks
Q
NIEN CS

Tổng điểm : 207
Tổng điểm : 0

Bài gửi by NIEN CS on 11/4/2009, 07:54

Quý ơi, trong thời gian chờ kỹ thuật post ảnh, hãy đưa tạm lên Avatar cho anh em ngăm tí!
hoang hung

Tổng điểm : 688
Tổng điểm : 4

Bài gửi by hoang hung on 4/1/2010, 07:40

Hào gửi cho Thắng cách chi tiết để đăng ký vào 4R nhé. Hy vong là khi đăng nhập được Thắng sẽ là thanh viên tích cực trong năm 2010 của 12B1.
Hôm trước ngồi với Thắng và các thành viên 12B1 ở Vinh, Thắng đã hổi cách tham gia forum.
Hòa post vài tấm ảnh của những thành viên ít lời để mọi người còn nhận được mặt nhé.
Chúc 12B1 năm mới hạnh phúc tràn đầy.

Thật dễ nuối tiếc về 1 điều gì đó đã mất...nhưng thật khó nhận ra và trân trọng những gì ta đang có...
haopt
Admin

Tổng điểm : 2506
Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt on 4/1/2010, 08:15

Việc này An hỗ trợ kỹ thuật thì chuẩn hơn. Lúc nào An rỗi gọi điện trực tiếp cho Thắng để hướng dẫn chi tiết nhé.
Chúc Thắng sẽ đăng nhập thành công và tham gia diễn đàn nhiệt tình. Còn Kiên thọt nữa, hôm vừa rồi có ngồi cùng anh em không? chú Xi măng dạo này rắn ghê, lâu rồi mất dạng chả thấy mặt mũi đâu cả.

ĐẤT KHÁCH MUÔN TRÙNG SAO NHỎ HẸP
QUÊ NHÀ MỘT GÓC NHỚ MÊNH MÔNG

nguyentrongtinh75

Tổng điểm : 342

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 4/1/2010, 14:10

năm mới có ai đi làm tắc đường không? bức nhất là cảm giác đang nhanh nhanh đến cơ quan để vào diễn đàn 1 chút nhưng lại phải đứng ngoài đường hít khói xe
canhhv

Tổng điểm : 392

Bài gửi by canhhv on 4/1/2010, 17:37

Đăng ký vào diễn đàn thì có gì mà khó, nếu thực sự muốn tham gia diễn đàn thì ngay khi ngồi bên máy vitính chỉ cần alô cho quản trị 1 tiếng là ok ngay à.
CHỉ có khi đã tham gia rồi muốn ra khỏi diễn đàn mới thấy khó thôi, thật buồn cho những người ít khi vào diễn đàn, hoặc vào rồi ra ngay. Nhờ bác sĩ bốc cho họ ít thuốc đau bụng để họ tích cực tham gia diễn đàn nhiều hơn, hehe.

Giơ tay với thử trời cao thấp
Xoạc cẳng đo xem đất vắn dài
Gió Lào

Tổng điểm : 986
Tổng điểm : 0

Bài gửi by Gió Lào on 20/1/2010, 16:23

Tình hình anh em không chịu update Avatar va chữ ký gì cả nên tui mạo muội gắn Avatar cho quý vị. Đồng chí nào không thích thì tự thay đổi nhé. Để 4r cho thêm phần sôi nổi hơn một tý, các đồng chí nên chịu khó đóng góp cho 4r về mọi mặt nhé.
Noa noa noa!!!

"Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt..."

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 16/1/2019, 20:51