12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile
12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

CHÚC MỪNG DÀNH CHO CÁC CHÁU

Share
Gió Lào

Tổng điểm : 986
Tổng điểm : 0

CHÚC MỪNG DÀNH CHO CÁC CHÁU

Bài gửi by Gió Lào on 10/3/2012, 10:18

Ngày hôm qua trên facebook của vợ Tăng, em ấy chia sẻ rằng con trai đầu vừa đoạt học bổng dành cho học sinh tại Úc. Xin chia vui cùng gia đình Tăng.

Đây là ảnh chụp từ trang facebook của vợ Tăng:

"Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt..."
Tang

Tổng điểm : 332
Tổng điểm : 1

Re: CHÚC MỪNG DÀNH CHO CÁC CHÁU

Bài gửi by Tang on 12/3/2012, 17:39

Cam on ban Hoa!

Dao nay minh hoi ban viec nen it vao DD, thu that hom nay tinh co vao lai ngac nhien thay co cai topic nay, rat cam on ban da co loi chuc chan tinh.

John duoc hoc bong trong vong 7 nam, bat dau tu nam sau, tu lop 6 den het lop 12, khoang 12K-15K mot nam. Thoi gian bang 2 cai PhD:-) Quan trong hon la co dieu kien duoc hoc truong tot hon.

Cuoi tuan nay lai lam bua nhau, co mat ban Quy him nua. Thieu mat ban Hoa... Hehe

[]
haopt
Admin

Tổng điểm : 2506
Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt on 27/3/2012, 07:48

Chúc mừng gia đình Tăng nhé. Có lẽ niềm mơ ước của chúng ta hiện nay (trừ Nam béo) đó là con của chúng ta mạnh khỏe, ngoan, học giỏi. Ước mơ giản dị nhưng cũng không dễ gì thực hiện, cố gắng hết mình thôi. Các cháu mới thực sự là niềm hạnh phúc của bố mẹ. Giờ mới thấm thía vì sao trước đây bố mẹ khắt khe với mình vậy. Hy vọng các cháu sớm hiểu điều này.

ĐẤT KHÁCH MUÔN TRÙNG SAO NHỎ HẸP
QUÊ NHÀ MỘT GÓC NHỚ MÊNH MÔNG

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 17/10/2018, 14:48