12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

Chào mừng bạn đến thăm ngôi nhà của chúng tôi - Lớp 12B1 Chuyên Toán (1989-1992) - Đại học Vinh.

Nếu bạn là thành viên thì tại sao bạn không đăng nhập đi nhỉ? Chúng tôi luôn vui mừng khi đón bạn trở về ngôi nhà này. Đừng nên ẩn dật hoặc bỏ đi bạn nhé.

Nếu bạn là khách xin bạn cứ tự nhiên như ở nhà. Tuy nhiên, đây là diễn đàn của lớp nên bạn không thể đăng ký thành viên được. Chúc bạn có những giây phút thư giãn tuyệt vời với chúng tôi Smile
12B1 CHUYÊN TOÁN 1989-1992

KẾT NỐI BẠN BÈ - HƯỚNG VỀ QUÊ HƯƠNG

chao mung ban den dien dan chuyen toan vinh

Giải tennis mở rộng - 12B1 Tour Finals

Share

Re: Giải tennis mở rộng - 12B1 Tour Finals

Bài gửi by Dungboi on 19/12/2011, 14:02

Nghe chú Hào làm báo cáo là giải thành công tốt đẹp, không biết có báo cáo láo không đây?? À mà không biết báo cáo thì đâu làm xếp được phải không Hào? Nhìn chân cẳng 8 chú tham gia giải(kể cả trọng tài) thấy chú Quý và chú An may ra có thể tham gia giải 12B1 ở TP.HCM được, còn lại các chú khác giống các cụ đi tập dưỡng sinh ở bờ Hồ quá, haha. Chúc giải thành công tốt đẹp.
@ Không thấy upload hình ăn nhậu và giao lưu quan họ Bắc Ninh lên cho anh em xem nhỉ??? Hay là chỉ báo cáo thôi vậy Hào, hehe
Gió Lào

Tổng điểm : 986
Tổng điểm : 0

Bài gửi by Gió Lào on 19/12/2011, 16:10

Chúc mừng đội vô địch Phú - Quý! Nghe tên cặp đôi này đã thấy tiền nhiều rồi. Không biết năm 2012 lớp ta có phú quý không biết. Chúc mừng hai đội huy chương bạc và đồng. Không thấy Tổng tham gia nhỉ, chắc là cuối năm bận bịu quá chứ gì.
Hi vọng sau giải này các thành viên chịu khó luyện giò và luyện tay để năm sau giải sẽ hoành tráng hơn. Chúc anh em một Kỳ Giáng sinh và Năm mới vui vẻ và đừng quên diễn đàn này đấy nhé.

"Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt..."
NIEN CS

Tổng điểm : 207
Tổng điểm : 0

Bài gửi by NIEN CS on 21/12/2011, 22:44

Chúc mừng! Chúc mừng! Do kế hoạch thay đổi xoành xoạch nên anh em không kịp trở tay! hẹn anh em dịp khác

Một người có thể rời quê hương nhưng quê hương không thể rời khỏi một con người!

nguyentrongtinh75

Tổng điểm : 342
Tổng điểm : 3

Bài gửi by nguyentrongtinh75 on 22/12/2011, 04:47

Ông Qúy vô địch thì cười mở mắt ra xem nào. Ấn tương nhất là cặp trọng tài : 1 béo và 1 gầy. Cặp Nam - Tấn đánh thật mà vẫn đeo kính à?
haopt
Admin

Tổng điểm : 2506
Tổng điểm : 6

Bài gửi by haopt on 22/12/2011, 15:28

Đề nghị chú Niên lần sau cần nhiệt tình hơn. Việc thay đổi là ngoài ý muốn, anh em vẫn quyết tâm đi và cơ bản là vẫn tham gia đầy đủ. Chú Niên không đi làm Quý hơi áy náy với vợ vì hàng xóm vấn ở nhà ôm vợ ngủ.

ĐẤT KHÁCH MUÔN TRÙNG SAO NHỎ HẸP
QUÊ NHÀ MỘT GÓC NHỚ MÊNH MÔNG

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 14/11/2018, 22:40